DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Thôi nói chung là ông đừng hiện lên nữa, anh em ko ai welcome ông haiza

1 Likes

Các bố ở đây chỉ thích tốt đẹp thôi dc chứ, bằng lòng chứ :unamused: la liếm ở pic cũ các bố phải dạt sang đây lại thò mõm sang . Túm lại định để các bố lập pic mới nữa à các thằng con zời chỉ số vni

2 Likes

Ae làm gì thì làm con :pig2: đó nó âm thầm repot đấy nên tự biết cho nó cút thằng mặt đen kia à

1 Likes

Thằng này chắc bạn thằng thạc sĩ gì đó trc hay dọa chiến tranh, chiến tranh đéo sập mà lại sập hầm lúc khác, chắc cũng mất xác rồi

1 Likes

Mừng sinh nhật Bác Hồ kính yêu - Chủ tịch Hồ Chí Minh luôn sống trong trái tim của người dân Việt Nam

25 Likes

Ô thế em chưa có chồng à!

1 Likes

Chị đại đã xinh lại còn tay to :relaxed:

1 Likes

em còn độc thân vui tính

7 Likes

Sao biết tay to, con gái mà tay to ha ha

2 Likes

uh nói mới nhớ, nhiều thế hệ CL DIG chết mất xác rồi, thằng thạc sỹ thì khoe trình độ học vấn cao, còn ông kia thì khoe giàu có, khổ lắm cứ thích chết sớm kkk

1 Likes

chút xanh

à còn cái thằng tiến sĩ kinh tế mấy lần đang đàn dìm a7 ấy, nó chết chưa ae

2 Likes

Ông nào vác cái đống 55 ra dọa thì thu về đi

image

Chiên da phát biểu câu sau đá câu trước, không nhất quán trong tư duy. Càng nói càng lộ…
Quá trơ trẽn

9 Likes

Nó chết rồi , thực ra thằng đấy bệnh nghề nghiệp sinh ra bảo thủ nên ko có kinh nghiệm chiến trường , còn mấy thằng mõm vni này mới dai như đỉa

À thằng răng sún này chuyên đánh T+, xem nó một hôm mình đíu biết là đầu tư cái gì đây mỗi hôm một dòng, một mã ko biết có tiền lẻ uống cafe ko

1 Likes

Chiên da không phải chuyên gia =))

5 Likes

Người Bắc gọi là rán bì =))

4 Likes

Không hiểu chuyên gia kiểu gì, phát biểu như thằng ngáo. Ăn bẩn ko biết chùi mép.
Riêng việc chúng nó làm mọi cách cho ttck đi xuống trong khi kinh tế đất nước đang trên đà phục hồi đi lên là đi ngược lòng dân rồi

2 Likes

Hôm nay lẽ ra là phiên tăng đẹp của cả thị trường vì công cuộc làm trong sạch, do DJ nên các bố vác ra táng, tí nữa lại đâu vào đó thôi, cưỡng làm sao được nhỉ

1 Likes