DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Đúng , em hay đi đường này em biết

:slight_smile:

Thầy A7 nhận định vĩ mô chưa sai điểm nào. Cảm ơn Thầy thường xuyên chia sẻ, tiếp thêm độc lực cho các nhà đầu tư.

Số bác không giàu thì nghèo. Nhìn chung là không thiếu ăn thì đủ ăn!

1 Likes

CÓ TINH THẦN doanh nhân thì tốt hơn là nhàn hạ.

Lợi nhuận thì tốt hơn là tiền lương. Tiền lương giúp bạn đủ sống, lợi nhuận tạo cho bạn một gia tài.

9 Likes

tại sao phải bán, DIG CEO là cổ phiếu giá trị, nên đầu tư đúng nghĩa, đừng xanh xanh đỏ đỏ là nộp tiền cho bọn khốn hết!

1 Likes

Chiều nay xanh cái mừng sinh nhật Bác, ae quét nhà pha nước chuẩn bị!

2 Likes

Nhỏ lẻ cân cả hàng của cá mập rồi. Lên

Haizzz, hơi tâm linh chứ lần nào anh Công Toang darvas livestream là hôm sau một đi ngang hai giảm, kiểu kiểu nặng vía hay sao í, kk.

Toàn lệnh to vào đỡ , xanh rồi :star_struck::star_struck:

mai cong mông đua nhe ae

Oh bạn. Bạn tham khảo thôi nhé.

1. Bạn rất quyết đoán, trong tập thể bạn có khả năng lãnh đạo. Trong cv bạn rất quyết tâm.
  2. Bạn chú ý sức khỏe của mình nhé, hồi bé bạn có vấn đề về sức khỏe đúng ko? Gặp phải một bệnh nặng chẳng hạn. Hiện tại, bạn vẫn phải chú ý nhé. Bạn nên thay đổi một số thói quen ăn uống sinh hoạt hiện tại nhé, vì nếu cứ duy trì như hiện tại thì bạn sẽ gặp chút zắc rối sau này về sk đấy.
  3. Công việc bạn tương đối ok nhưng có vẻ bạn đang cần sự giúp đỡ từ gia đình đúng ko?
  4. Bạn ko thích hợp về mầy mò, học vấn nhưng bạn lên chuyên sâu về lv của mình.
  5. Tình duyên của bạn ok, ko lận đận, ok tới già nhưng nhiều khi cũng to to nhỏ nhỏ
    … Tham khảo thôi nhé bạn, có thể ko chuẩn đối với bạn…
1 Likes

chốt ATC DIG xanh gần tím

giờ HN, Tp.HCM kẹt xe tắc đường như nhau. ít nữa tháng 6-7 vào hè thì nắng nóng vỡ mặt. kẹt xe đứng đường 2h đồng hồ thế này thì chắc chín thịt, tóp hết mỡ
:hot_face: :hot_face:

sáng doạ ma, chiều về tham chiếu
:lying_face: :lying_face:

lên nào

time cướp hàng đã điểm

Nay bọn nó đánh long

Tổng tấn công

bác xem giúp em đượck hok :v: