DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

ha ha hơi ảo và ngáo nhỉ kkk, phút 91 DIG xanh kkk

2 Likes

Con hàng này cứ ỏn én rung rung lắc lắc làm anh em mình càng sương càng phế :))

1 Likes

Nay vậy là đẹp.

1 Likes

Chuẩn bị lại bơm 78.000 tỉ từ KBNN ra xã hội nhé ae! Trung Quốc cũng đang bơm tiền khoẻ! VN k bơm thì nhập khẩu đi viện hết. Ôm bds auto giàu!

1 Likes

Topic này phong thủy tốt quá

1 Likes

Tất cả nhờ chị đại nhé

Chuyện kể ngày xưa, có một vị vua muốn thử thách người hiền tài đã đặt một tảng đá lớn trên đường đi. Nhiều thương gia giàu có và cận thần của nhà vua đi ngang qua nhưng họ chỉ đi vòng qua tảng đá đó.

Nhiều người trách nhà vua vì không giữ cho đường xá thông thoáng, nhưng không ai trong số họ có bất kỳ hành động gì để dời tảng đá đi cả.

Có một nông dân vác rất nhiều rau cải đi tới. Khi gặp phải tảng đá, người nông dân liền đặt gánh rau xuống và thử đẩy tảng đá ra khỏi đường đi. Sau nhiều lần cố gắng, cuối cùng anh cũng thành công.

Sau đó, người nông dân quay lại và phát hiện có một chiếc túi nằm ngay dưới vị trí của tảng đá khi nãy. Trong túi có rất nhiều đồng tiền vàng và một tờ giấy từ đức vua giải thích rằng số vàng này dành tặng cho người nào có công dời tảng đá khỏi đường đi
Kết luận: Tảng đá là HimLam còn Đồng tiền vàng đều có chữ DIG

7 Likes

“Mặt thớt” ko thấy ngoi lên hô sập nhỉ?

Pic này sạch nhỉ, chim lợn có vài con thôi

7 Likes

Thôi bác, anh em chín bỏ vào mồm, giữ gìn hòa khí trong Pic

1 Likes

là là nghèo mãi à bác ơi :v

Mình ko hiểu phái sinh. Vậy đáo hạn như hôm nay thì Long ăn hay Short ăn?

Trend của cổ phiếu

Khi 1 cổ phiếu vào trend tăng giá thì nhà đầu tư thường hay bán chốt lời khá sớm khi nó tăng được 20-30% và sẽ không mua lại! Việc này sẽ rất đáng tiếc nếu bạn biết rằng 1 dn khi vào trend tăng giá trở lại thường sẽ kéo dài từ 1 đến 5 thậm chí vài chục năm! Thế nên việc nắm giữ cổ phiếu cho đến hết trend tăng giá sẽ giúp bạn có được mức tỷ suất lợi nhuận mơ ước! Với tôi việc tôi bán 1 cổ phiếu sau đó tôi mua lại ở 1 mức giá cao hơn Là chuyện rất Bình thường! Tất nhiên khi mua lại thì khối lượng nắm giữ thường sẽ luôn thấp hơn khối lượng nắm giữ trước đó để đảm bảo việc chúng ta có thể bảo vệ 1 phần Thành quả đã chốt lời từ lần trước đó!

Chính vì vậy khi cổ phiếu vào trend tăng giá dựa trên FA cơ bản tốt thì việc duy nhất của chúng ta Là “gồng lãi” và tận hưởng mà thôi!

8 Likes

Đức năng thắng số nha các bác, tay có đẹp mấy mà không giữ đc DIG thì cũng vứt kkk

Pic chuyển từ làm giàu sang đi bói rồi ah. =))

Hôm nay thị trường sập lên lủng xuống mà Anh Cả DIG thể hiện thế là tốt rồi, mai tím nữa thì hoàn thành một tuần tuyệt vời ở vùng đáy

8 Likes

Bạn tham khảo xem đúng với mình ko nhé.

1. Bạn sống rất bao dung, độ lượng, yêu thương mọi người, động vật. Bạn hay được người khác giúp đỡ và ko phải lo lắng nhiều về tài chính.
  2. Về sức khỏe của bạn từ trước tới h rất tốt nhé, nhưng bạn cần chú ý về sau nhé, tìm hiểu về dinh dưỡng và sức khỏe.
  3. Bạn rất thông minh, đb trong lv mình tìm quan tâm.
  4. Bạn có vài lần thay đổi cv đúng ko? Chúc bạn thành công với sự lựa chon mới của mình nhé.
  5. Bạn rất quan tâm đến gia đình. Bạn yên tâm, cs hôn nhân của bạn rất tốt.
  6. Trong gd, thì bạn là chồng. Hầu như tất cả đều dưới quyền kiểm soát của bạn, kể cả anh ấy và chồng bạn rất hiền. Tớ đoán bạn kết hôn ko dưới tuổi 27.
    …tham khảo thôi nhé…

Không phải là nghèo mãi mà là khả năng kiếm tiền và cơ hội của e là không có nhiều xét trên các đường chỉ tay bây giờ. Còn sau này thế nào phải do nhiều yếu tố đấy

Được rồi anh ơi, không xem cho ai nữa nhé!

3 Likes

Ok bạn nhé, tớ cũng nghĩ vậy.

1 Likes