DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

12x chứ bác

1 Likes

Cảm ơn chủ pic @Dao_Ngoc lập pic để ae vào giao lưu và cập nhật tin tức nhé.
Ae mạnh dạn phát biểu và cứ gắn cờ CL là pic sẽ trong sạch và có ích cho mọi người nhiều hơn đó ạ.
Chúc mừng ae nhé

6 Likes

Muốn tím lâu và bền vững thì nhà đầu tư phải đi cùng doanh nghiệp , hạn chế lướt và nên đưa ra các đề xuất giúp doanh nghiệp cải thiện hơn , mình thấy DIG đang có 1 bộ phận làm việc đó rất hoan nghênh , cần những con người như vậy , thì khi doanh nghiệp cần huy động vốn làm dự án thì những người đó sẻ giúp doanh nghiệp được nhiều hơn

Và quan trọng hơn đi đúng với tinh thần ban đầu là cùng đồng hành vời doanh nghiệp
TT CKVN lâu nay bị 1 bộ phân chưa hiểu chỉ nghĩ TTCK là nơi cờ bạc , nên họ không có thiện cảm , nếu DIG và CEO đi đầu trong việc này thì sau này TT CKVN sẻ phát triển hơn

5 Likes

Chị đại đag chờ la bô gi ni của bác đón đi chơi đấy​:joy::joy::joy:

1 Likes

Ngon tóa

Đc thế thì còn gì bằng kaka

1500 giá 15x nhé bác

3 Likes

Giờ hầu hết các dự án ở Đồng Nai đều đã bị ngưng lại do nghị định 20 của chính phủ, nguồn cung ở ĐN cực hiếm, trong 3-5 năm nữa hầu như k có dự án nào ra hàng được. DIG chớp thời cơ vàng ra hàng Long Tân thì 200-300tr/m2 thì vẫn còn rẻ

2 Likes

Dự án làm ngon lên thì mấy thằng nhà giàu ở TP. HCM này nó cân mọi giá. 1 căn biệt thự 100 tỷ 200 m2 nó còn cân được

Bác đợi sẵn đi. Đang thay váy tím

1 Likes

DIG cứ cò cưa như thế cho ông nào yếu bóng vía rơi hàng đó, anh em bám chặt nhé

có 2 đại gia VHM, NVL và 1 cái dự án gần sân bay của thằng DXG

Kaka

Đang bị kẹt pháp lý thì phải

Chào mừng vị truyền trưởng mới của VNI

8 Likes

image
:handshake: :handshake:

Tin vui cho thị trường chứng khoán

3 Likes

ít ra là trong thời gian đầu chắc chắn tốt

1 Likes

Ra chỗ khác chơi đi. Ở đây k có chỗ cho bọn Pr linh tinh đâu

1 Likes

Các ae mới vào đừng có vội khoe lãi hay về bờ này lọ ở đây rất nhiều bác chung tầu DIG từ năm ngoái giá 9x 1xx đó. Nta còn chưa nói gì đâu.

4 Likes