DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Các bác đầu tư lúc cần tiền bán được, tại sao TT họ cần tiền không bán được ?. tại sao tổ chức lớn bán các bác lại sợ. Điều này là do chưa tin vào DN, chưa hiểu rõ vào DN và mua với vùng giá cao. Trước đây lúc TT bán giá 3x xong là phi mút chỉ, như HDC chủ tịch bán xong cũng phi , nên đừng lo lắng gì nếu mình đã phân tích và nắm thông tin chắc chắn

2 Likes

Tâm lý yếu thế thì chạy đi bác, những người cầm lỳ mới giàu dc bác à, bác bán đi thì tìm dc mã nào ngon hơn trên cái tt này

DIC Corp (DIG): Sau Him Lam, tới lượt cổ đông lớn nhất Thiên Tân bán ra 1,85 triệu cổ phiếu. mong chủ tịch và ban lãnh đạo xử lý sớm vụ này đừng để như Him Lam , ko một thời gian nữa DIG ngoài chủ tịch là hết luôn cổ đông lớn .

Tui và rất rất nhiều cổ đông DIG khác đang chờ bất kỳ bác nào xả ra để chúng tôi được ôm lại giá hời đây. Thời gian qua, nói gì thì nói, chúng tôi cũng phải cảm ơn Him Lam đã xả ra 1 lượng lớn hàng để chúng tôi có cơ hội ôm được cái giá trong mơ này. Bác nào sợ cứ xả đi ah.

1 Likes

Em xin bác, nhỏ lẻ bọn em nhỡ mua cao rồi lấy đầu tiền mà tbg tiếp, tt nó bán như hl bọn em bán nhà mất

Phải nói là mày rảnh rỗi thật đấy, CL từ hồi lâu lắm rồi nếu đầu tư và cầm cp DIG thì vào còn không thì lượn, vì là cổ đông DIG lên coi đây như nhà để sinh hoạt chung, anh em chia sẻ tiếp lửa cho nhau chứ nếu tao ko là cổ đông chắc tao đíu biết, đây là đâu

Him lam vs thiên tân kể cả xả thì cũng chỉ ảnh hưởng đến ngắn hạn. Còn dài hạn nếu dn phát triển dù họ xả hay ko cũng ko thay đổi được gì cả. Ae mua bán tìm hiểu kỹ, tự chịu trách nhiệm trc quyết định của bản thân.

Lần sau rón tay đặt lệnh thì đọc thần chú 100 lý do mà mua, mua rồi nó chỉnh lại lên kêu la ai thương nổi, có nhiều bạn như chú em lắm rồi, lúc nó tăng nhanh thì lý trí mất mịa nó hết tưởng vào làm tí có lãi là sút, nhưng đời đâu là mơ, nó chỉnh cho phát lại oán hận. CP là cuộc chơi công bằng có lên có xuống mỗi lúc như thế mới khôn lên được

2 Likes

Thằng này Cl thôi bạn chắc gì nó cầm Dig. Cắm cờ nó thôi giải thích làm gì

DIG về giá này nó còn đòi CL ccc gì nữa, tham lam vô độ nó vừa vừa thôi chứ. Nhưng thường thằng CL nó break đỉnh xoắn quá lại đu rồi lại chỉnh lại chửi tiếp vòng 2 kkk

Tương tác làm đếu gì mất tg.

1 Likes

Dm bọn anh đang mong nó xả tiếp để mua giá rẻ đây, càng ngon. Chỉ có lũ lợn mày chết mất xác thôi kkk

Những ai tương tác CL là những người ko có niềm tin vào cp mình đang nắm giữ, cứ phải đi cãi nhau với CL để củng cố niềm tin của mình…

2 Likes

ok

2 Likes

gắn cờ CL đi ae

2 Likes

Bác xin mà thay đổi được thì đầy người xin được rồi. Cái tôi muốn nói ở đây là các bác đừng vì ai bán ra mua vào mà thay đổi tư duy đầu tư của mình, bác mua vì cái gì, thì cứ chờ cái đó đến, đừng dễ bị lung lạc bởi thằng ABC nào bán hay mua. Tiền mình mình quyết, đừng để thằng khác quyết cho mình.

2 Likes

Ae tôn trọng chủ pic chút đi.
Mấy con CL vô tri vào đây nói nhăng cuội ae mất bình tĩnh vậy.kệ nó đi.k tương tác lại chỉ gắn cờ là chúng nó chán tự đi ra thôi.

2 Likes

Các bác lo gì ai bán DIG. Họ bán mà giá DIG có giảm đâu, lo làm gì kỳ vây. Haha mà DIG càng giảm sâu thì bật càng mạnh mà, cuối năm vượt hết mọi đỉnh cũ.

3 Likes

Cờ chim lợn thôi anh em, bọn nó quấy phá anh em mình có mục đích rõ ràng đấy!

4 Likes

Thực ra mọi người cứ nói HL bán nên DIG giảm mà là do TT chung giảm thôi , HL tác động giảm thêm thôi. Mã nào chả cưa đôi. Các mã khác ngay cả rổ Vn30 ko tăng cũng cưa 40%. Ko có HL bán thì Dig cũng giản theo TT. Thị trường mà ngon uptrend thì có mà bán bao nhiêu chả húc hết

1 Likes