DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Thanh khoản DIG quá tốt, bác yên tâm đi, bán bao nhiêu có người hốt hết.

1 Likes

Đầu tư mà khóc nhè:)) nể

1 Likes

Bác đu 90 lo gì. Nhiều ae đu 11x còn không nói đây này. Mình đu 100, đợt vừa rồi không còn tiền chỉ tbg về đc 96 còn cảm thấy bình thường, không rơi 1 cổ. Mình đầu tư lâu dài sợ gì bác. Chứ mua cp mà lúc nào cũng thích xanh và tím thì còn gì là thị trường nữa bác. Thị trường phải có biến động tăng giảm chứ, giảm rồi sẽ tăng lo gì

Nhìn giá thèm nhỏ dãi mà hết xèng. Múc hết rồi mà nhìn giá thèm quá mọi người à. Múc mạnh lên đi. Giàu sang phú quý trước mắt đó. Múc.

Chung thuyền với mấy bác CL quay xe mệt thế cơ chứ

Cắm cờ spam anh em nhé

Post DIG lại vào pr DCM :)) lắm thể loại thật

1 Likes

Giá này không phải xoắn. Không múc bây giờ lên 150x, 200x lại chổng đít múc thôi.

Anh em cứ chạy theo biến động giá hàng ngày làm chi cho mệt, TQ mới chớm siết một tý mà kinh tế teo luôn rồi. Mục tiêu lớn nhất của VN là phát triển kinh tế nên ko có siết siếc gì lúc này đâu, ae cứ yên tâm đi. Thanh khoản DIG lớn nhất tt rồi, tt bình ổn thì DIG phi đầu tiên đấy, ae nào chưa có hàng thì mua dần là vừa, nhìn giá mục tiêu ấy chứ căn ke mua đáy thế nào đc

3 Likes

Ko phải khóc nhè bạn. Tôi lo cho con cái của tôi ko có cái ăn, áo mặc. Lương thì thấp. Còn tôi 1 mình thì lo gì. Vất đấy 5 năm luôn. Nhưng 5 năm ấy con tôi nó đòi😂

thế là do bạn chưa biết quản trị tài chính, ai lại lấy tiền nuôi con đi mua cp, kiểu gì chả chết. Coi như bài học đi, cày cuốc mà nuôi con bạn ạ, còn DIG để đấy, 2 năm nữa lại cười hô hố.
Mình đầu tư bds nhiều lần bị kẹp rồi, nhưng sau đấy toàn x2 x3 vì mỗi cái tính hay điếc

7 Likes

Lo thì nghiên cứu kỹ, cân đối tài chính mà có hành động. Chứ ko phải lo là lên đây ăn vạ như chí phèo. Vừa không có trách nhiệm, lại vừa kém bản lĩnh

1 Likes

Bạn có tiền đầu tư mấy tỷ liền mà còn lo con nó đói, lại còn lương thấp nữa mình thấy bạn nói nó cứ mâu thuẫn thế nào ý

Thì lúc ông mua sao ông ko tính đi. Đã đầu tư thì chấp nhận rủi ro. Tiền dễ kiếm thì ai cũng giàu. Con ông nó đòi thì ông cố gắng tìm cách kiếm tiền thay vì lên đây kêu ca than vãn. THÂN!

Sao lại bán đi thế hả bạn?

Cứ cho là thế đi. Tôi ko rảnh. Tôi chỉ mong TT nó bán ít thôi, tôi còn thở đc. Còn có cái bám víu sau khi HL ■■■ chết nó chốt lời. Nỗi sợ kép. Mà thôi tôi ko rep nữa lại bảo chim lợn hay gì.

1 Likes

Nhìn lực mua ntn anh em không có gì phải lo hết, tiền cầm ngoài trực mua dig còn rất nhiều

Kiểu này cuối phiên đạp sàn quá, mai hoảng loạn nữa thì ối, sao tui cứ kẹt t+ không, chưa bắt giá sàn bao giờ

Toàn lệnh bán của bigboy không , thanh khoản cao nhiều khi cũng là cái ko tốt , đội T+ Size lớn rất thích mấy con thanh khoản cao như DIG .

1 Likes

khi tất cả thiên hạ đều nói nó rẻ rồi đấy, là mn hiểu rồi đấy .