DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Vậy là liên doanh DIC-HBC về các dự án cao tốc gửi công văn lên VPCP đã được chấp nhận phải không bác?

Vẫn ngu chưa khôn dc đâu ku , T chốt lời Tây ninh cũng T nốt , thị trường giảm điểm bọn nó chốt bình thường :worried: mồm thối vẫn ngoạc mỏ thiên với chả Tân ngu dốt nhưng cứ chõ cái mõm thúi vào cãi

Một phiên đi xuống cái CL mọc như nấm sau mưa, chứng tỏ cổ ngon :sweat_smile:

Năm ngoái ta cũng bị vài phiên điêu đứng khi bị đội đấy xả từ 7x về. Nhưng thế lại tốt bác ạ, lúc sau đội đấy toàn cover 9x mà :rofl: :rofl:

Cái đó mình ko rõ, nhưng chắc chắn rằng họ ko lập ra để tốn chi phí mà không có mục đích gì

Thiên Tân bán xong thì sắp tới sẽ múc lại. Thằng nào cắt lỗ sang năm tâm thần nhập trại hết kkk

Đúng rồi kệ m Tây đi, Tây cũng thánh T+ rồi chết ầm ầm mà. Chỉ là nhiều thanh niên Việt tự nhục lúc nào cũng nghĩ Ta ngu hơn Tây, mua bán cứ nhìn Tây là sợ

Khả năng trúng thầu làm cao tốc rồi bác nhỉ, ko đâu tự dưng lập làm gì

Khả năng sẽ không còn đội nào cắt lỗ nữa,chỉ tay to như Thiên Tân bán với đội khác kê cho nhỏ lẻ rụng hàng.Giờ mà bán cắt lỗ thì gọi là đầu đất.

Đường vành đai 4 tp Hà Nội hình như có phần nữa nhé ae.

2 Likes

Ae nay đoàn kết thế nhỉ? Yes đập chết mẹ hết mấy con CL đi…:joy:Bọn nó muốn múc lại hàng giá rẻ đó.

2 Likes

âm 20% rồi bác, cũng vì tbg

1 Likes

dái bé rụng hàng là đáng đời.Còn thằng nào vào đó mà đạp thì một mất hàng,hai là sau đua CE mút chỉ.

xanh làm gì,đỏ đi sau ăn cả cục.Xanh mà đc mấy ngàn cổ ko bằng ông đỏ nhỉnh vài %

A7 sẽ không đơn độc chống lại bọn chim lợn như cách đây vài năm khi HDG giảm. Bọn độc ác, tham lam sẽ phải đầu hàng

1 Likes

Không nhìn dài thấy lâu đài phía xa,đạp phải ổ gà lại ngỡ vực thẳm.Chạy rẽ đất,rẽ cát.Mấy thằng ăn bằng phiên có bao giờ đi được dài.

Hay làm cao tốc BN đoạn Cần Thơ Cà Mau và Biên Hòa- Vũng Tàu có liên doanh với Hòa Bình nữa bác nhỉ?

Cái đó chưa rõ ràng nhưng có cơ sở. Tranh thủ mút thêm tí đầu tư công cũng ngon.

1 Likes

Còn bọn sọc phái sinh nữa, thương trường như chiến trường là vậy.

Mấy con chim lợn dái bé,tầm nhìn không qua ngọn cỏ.