DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

E xin dừng, mai e cắm tiếp :expressionless:

2 Likes

Anh em nắm giữ cho chắc, có ai đó đang mượn thế thị trưởng giảm, hoang mang bởi Thiên Tân nên chiều nay lúc 14.15p đã tung 3 lệnh bán liên tiếp 1 tr cp để ép DIG phải sàn.

Cổ có tăng có giảm, nó là chuyện bt. Bác có dám khẳng định vs em là bác sẽ không bh múc DIG k?

Cái tên đã thấy bản chất rồi

Chê Dig là rác mà về 2x múc thì ông ăn toàn rác rưởi vào mồm ah? Càng nói càng ngu

Lội đọc nội dung đuối quá, hôm nay bé Ngọc và anh em bị chim lợn hấp diêm tập thể rồi :rofl:

Mới sàn 1 phiên mà lũ chim chóc mừng như nhà chúng nó có đám ma ấy, khổ :rofl:

Tao có chửi gì đâu, có tật giật mình à

M nói thế ô lạ thừa bản chất r. Chim chuột để mua giá hời chứ j. Lol

THẰNG MẶT LOL NÀY AE DIGER NHỚ MẶT NÓ NHÉ. LÀM 7 món chào mừng ngày Dig trở lại đường đua.

2 Likes

Vậy mua cp ns chung lm đệch gì? Cầm tiền về mà nhóm lò ak? Tiền cũng là giấy đó thôi?

Lộ rõ bản chất chim chuột để múc đc giá thấp rồi nhé! Đúng là cs lắm loại ng bần tiện thật!

1 Likes

Lúc đấy rác lại được khen là tôm hùm kkk

Nha l18 … sàn ko thấy vô phá nhể

Loạn hết ae ạ, mai đâu lại vào đáy, chỉnh cùng vni mai chạm 1200 là bánh nóc lại thôi, trả điểm luôn trong phiên nay ! Ok

Định giá 2x sao mua sớm để từ ăn tôm hùm thành ăn mì tôm thế :))

@Ga_con_78 @Tuan_Anh_Le2 , sang phụ a cắm cờ mấy ô tâm sự với chim lợn cái

2 Likes

Đ.ịt m.ẹ thằng ngu. Mặt lozz m hiểu thế nào 2 cừ định giá mad đòi định giá DIG

Cắm cờ cho chết nó bà con

Con Ssi từ 52 về 25; con Gex từ 52 về 20; con Hdc từ 110 về 50: con Vic từ 130 về 70; con Vix từ 30 về 12: con Bsi từ 52 về 22 …. Nhiều lắm sao ko dám vào mà cắn mà cứ thích cắn Dig ae nhỉ?

1 Likes