DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Thời gian tập trung gia tăng lao động, sản xuất. Tiền về sẽ tiếp tục mua gom

Mày tìm hiểu “chi phí cơ hội” rồi biết sao HL nó bán nhé

Đéo có CHIM LỢN nào chất lượng đâu

Toàn bọn đói rách TK đéo có xu nào lý luận ngu dốt, cãi chày, cãi cối

Từ năm trước đến giờ được thằng nào NGON

Ngon nhất có 2 thằng 1 là UPBO, 2 là TOMCRUIS, còn lại đều rẻ rách cào phím thôi

Vào nhà người khác mà như nhà mình vậy ku

Chim heo hoạt động mạnh thật, mai trả điểm cho chúng hót thế nào, chắc sẽ kêu éc éc ẹc :laughing:

Anh gắn cờ hết bọn lừa đảo dụ f0 hại bao gia đình tan nát trong này

Mày hiểu không

Ha ha lướt qua pic dig giờ đang đầy đủ các con lợn :pig2: ko thiếu 1 con nào xuất hiện

Tao hiểu chứ, hiểu lúc 6x giờ nó bán mẹ về 5x sắp đến về 4x rồi nè, khổ là trước HimLam bán còn chửi được, giờ Thiên Tân nó bán thì chửi sao được, người nhà bán nên đội A7 phải tung media trấn an thôi. Đau đớn quá đi

1 Likes

@Sieucophieu12345 bác 7 vào bắn mấy con chim lợn đi bác, chúng nó than khóc dữ quá ạ

Bác này nói thật nói to quá cẩn thận chúng nó báo cáo giờ :))

1 Likes

Tiện đây nói chuyên THIÊN TÂN bán cho anh, em nào chưa biết nhé

Hôm bữa có ngồi nói chuyện với sư phụ về chuyện này LOGIC như sau:

Hãy đặt anh, em vào vị trí của DIG thì Thiên Tân muốn “Úp bô” phải book lợi nhuận tốt và ra nhiều tin tốt trước khi bán.

Khi giá lên cao mới bán, mới úp chứ ĐÚNG KHÔNG ?

Sao lại chờ CP giảm 50% rồi mới Úp ?

DIG có biết trước thông tin HL bán không ?

Chắc chắn biết trước hơn tất cả mọi người. Vậy tại sao họ không bán lúc giá cao ?

Vậy nên nói gì thì nói chúng ta phải dùng Lý tính, logic để phân tác vấn đề.

Theo tôi biết Thiên Tân cần tiền nên phải bán 3 triệu cổ thôi!

3 Likes

Trong 3 tháng nay a mà mua dig ceo sét đánh anh chết đc chưa thằng ngu? Ngu thì chết con nhé, a chỉ giả vờ mua thôi chứ a chuyển tiền qua lĩnh vực khác từ lâu ai gian ác như mấy thằng mày chuyên lừa đảo ăn tiền bao f0 lơ ngơ, thu thập bằng chứng hô 500 ngàn 1 triệu cho cơ quan công an

Thề chứ sợ cái đách gì mà ko thế, tao định giá nó 2x thôi. Yên tâm nó ko về 2x tao ko mua tao hứa với mày

1 Likes

Bác cho hỏi bác lấy số liệu nguồn nào đó ạ

Em đề nghị chị mai bán giá trần :rofl:

Nhà đầu tư giá trị phải nhìn thấy những thứ mà người khác không nhìn thấy được. Im lặng gom hàng và chờ cho đến khi gặp thời phất lên! Nghèo thì lâu nhưng giàu trong thoáng chốc, sức mạnh chính là ở sự chờ đợi. Phương pháp này không chỉ áp dụng cho đầu tư chứng khoán mà còn cho bất cứ dự án nào khác, Cryptos, Bất động sản, Kinh doanh, Start-up và quan trọng nhất là tìm kiếm một người bạn đời (vợ, chồng) giá trị.
BẠN PHẢI THẤY NHỮNG THỨ NGƯỜI KHÁC KHÔNG THẤY!
Điều này không ai có thể dạy bạn ngoài việc bạn phải có tầm nhìn và những suy luận sắc bén dựa trên những số liệu mà truyền thông cung cấp. Xâu chuỗi những mảnh ghép thông tin rời rạc lại để tạo nên một cái nhìn bao quát về tương lai của doanh nghiệp và của nền kinh tế chung. Định giá doanh nghiệp là điều thứ yếu chúng ta có thể làm sau cùng, bởi tầm nhìn thì quan trọng hơn sự định giá. Giá trị của một công ty không được đo ở hiện tại mà nó nằm ở sự tăng trưởng trong tương lai. Bạn phải nhìn thấy được 5-10 năm sau doanh nghiệp ấy sẽ trông như thế nào. Tất nhiên định giá cũng rất cần thiết, để biết rằng ở hiện tại ta mua cổ phiếu này là rẻ hay đắt, nhưng Tầm Nhìn về tương lai thì quan trọng hơn. Tầm nhìn chính là động lực để bạn nắm giữ một cổ phiếu lâu hơn.

6 Likes

hello

1 Likes

:poop: :poop: :poop:

1 Likes

:poop: