DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Ăn nói cho lịch sự, động cái là ■■■, ỉa. Bản chất của mày vậy sao dig bay đc

Bọn rẻ rách bố nói thế là lịch sự lắm rồi. Cả đời mày đếch dám hô cp nào mà vào đây sủa

Chờ chút đạp sàn mặc sức mà múc bác kkk

Giảm kìa

Chưa chắc đâu Cu à

Rồi tất cả công ty cũng phải dồn về mãng BĐS thôi

2 Likes

VNI liệu có thủng tiếp 1200 ko nhể, vc thật

Dig lấp đc gap 51,8 chuẩn bị quay đầu

sáng nói sự thật mất lòng

Không phải hùa theo chửi là hay, là chứng minh mình giàu…ngu lắm con ạ

Mày nói cp mày ôm xem. Con mẹ mày tăng à

Thép hpg bán tháo. A7 dự chuẩn về thép.

2 Likes

E viu bank còn giảm 20% nữa bác. Bank chứng bđs bình thông nhau. Bds đã chỉnh trc

Trăm ngành trăm nghề cứ có tiền lại phải đi trú vào đất thôi, ông lớn HPG cũng phải tìm đất trú ẩn mà mấy ông giời vứt cổ đất ra như cho không thì đừng hỏi tại sao nghèo. Đúng thật tầm đến đâu tiền đến đó.

E học đc món điếc bác ơi. Thấy an nhiên

1 Likes

Các bác cứ để TT tự nhiên , ai bán cứ bán , mình đầu tư lâu dài không nên để ý tới giá vì nếu giả dụ giờ có giá cao , mà chưa đạt mức đề ra thì mình cũng k bán , mà giờ điều quan trọng là phải nhìn đc xu thế tương lai , tôi thấy nếu cp có giá rẻ thì mình nên làm cv gì đó để kiếm tiền mua thêm , chứ lo sợ gì bọn CL , nhiều khi phải cám ơn bọn nó , vì nó có quan tâm cp mới đi cl chứ ai ở không mà đi cl

3 Likes

Sàn hộ bố cái :laughing:

Chuẩn bác ơi, giờ đi lo cày kiếm tiền mua tích sản, đang có hàng sale nên tranh thủ gom đc càng nhiều càng tốt

HPG có hàng trăm nghìn tỷ trong tay mà chưa xử lý xong dự án bên Hưng Yên cũng như chưa mua được mới dự án nào! Các bác sẽ hiểu độ hiếm của dự án hiện nay và DIG đang sở hữu tài sản đặc biệt!

4 Likes

Cái đáng sợ nhất trong TTCK này k phải là TT giảm điểm , mà khi tất cả các cp đều tăng mà mình lại không biết mua con gì ?

1 Likes