DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Úi xời, gớm lái nó để cho bọn chim bé, t+, bọn sml giàu dc chắc, ko dễ ăn đâu, kkk,

2 Likes

Lái đánh hay quá :grin:

sàn chưa thằng ng.u? tao đợi lâu quá? :rofl:

1 Likes

Triệu hồi bọn chim lợn. Ngoi lên chửi nhau tiếp. Con mẹ chúng mày chỉ giỏi cắn trộm

Các bác để cho short lộng hành, chúng nó tưởng nó ngon nhưng 10 phút cuối phiên hốt xác hết

1 Likes

Hôm nay cám ơn AE CL đã cho 1 số T+ rớt hàng , thank

2 Likes

DIG cuối phiên trần nào!

CEO đợt trước bị đạp mạnh hơn nên giờ bật lại nhanh hơn thôi, nói chung thấy ceo, dig đều tốt. Tôi giữ cả 2 nhưng DIG gần như 90%

ATC được quá ae , sáng h ko vui chiều vui là ngủ ngon

1 Likes

Chất lượng là sao, ko phải vol bán mua, mà thêm cả văn minh. Chửi bới Bác thấy có tốt hơn ko. Kinh cứ thống nhất như tiêu chí mở PIC.

Chim ngu quê rồi thì cút đi
lảm nhảm mãi như con đàn bà :rofl:

Kakaka, chết cười với mấy thằng chim lợn

Đó là dấu hiệu của một cụ cướp siêu to khổng lồ, hnay một nhóm đã bị cướp sạch rồi đấy, bác nghe tin chưa, bọn bị cướp hôm nay sẽ vật vờ sống không bằng chết

3 Likes

Em nói thật với các bác. Tin vào phân tích cơ bản thì xác định cầm dài có thành quả. T+ thì qua TA nhé, bye bye

Ở cái sòng này cổ ngon nhưng phải lỳ. Mình F0 thấy hơi chai chai rồi. Toàn bọn ■■■ chết nên ngồi im một chỗ

" Lái " DIG đánh có tâm ghê …ai thích bán thì bán.
ai thích mua thí mua … cứ 3 xanh 1 đỏ 1 tím là ok …

Thằng LOL này mày biến mẹ mày đi dm bọn anh quá ức chế với con ■■■ này rồi, mày hẹn ở đâu đi

Tôi ko biết có sọc hay ko, cũng bận việc ko theo dõi kĩ, nhưng nếu sọc mất hàng thì tôi hả hê lắm, cho chết cụ cả lũ, nhảy lầu hết đi kkkkkkk làm 3 trò mất dạy quen thói.

Kiểu như nói vui vừa đi vừa cười

Rồi chửi cha chửi mẹ giống chí phèo ấy chứ :))

Bank thép hết vị vni sắp tới hết đồ chơi. Ko xúc cổ đất thì xúc cứt à

68 Likes