DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chủ píc nói rồi, nay tàu về đón chuyến cuối, các con giời ko nghe ngồi cãi nhau với mấy thằng đâu đâu phí thời gian, kkk

CƯỚP CƯỚP CƯỚP. BỚ LÀNG NƯỚC ƠI CƯỚP.

3 Likes

Tôi thấy bác nhiều khi cũng thiếu kiên định lắm không biết trong khoản thời gian tới bác thế nào nhưng tôi có lời khuyên khi chọn cp thì nên tìm hiểu kỹ đừng nên fomo theo đám đông và mọi quyết định mình chọn phải tự chịu trách nhiệm đừng đổ lổi cho ai cả

Và lời cuối CP khi nó có giá trên 500k thì ai mua giá 50k hay thậm chí 100k lúc đó sẻ không quan trọng nửa mà cái quan trọng là người nào cầm đc khi tới mức giá 500k

Chúc bác đầu tư thành công và có tiền cho con đi học :))

5 Likes

:laughing::laughing:

Em cũng đang thắc mắc, chủ pic ơi

Quả lộn ngược dòng kinh thật, hôm nay a e gom CEO và DIG lúc gần sàn phê quá còn j

Chúc mừng các bác bắt đc giá 51.5 các bác đã đc 12% ngay trong phiên giao dịch

Tui FO lo chứ, nói vậy thôi, cũng có rơi cổ nào đâu

1 Likes

Các bác mới vào nên đọc kĩ cái này kẻo mắc bẫy chim lợn nhé! Bọn nó ko từ thủ đoạn nào…

3 Likes

Đi đầu thai rồi cụ ah :rofl:

Sáng anh đã cảnh báo rồi

Tiền còn bơm dài dài, không múc bđs / cổ bđs thì 3 năm sau còn cái nịt. Cầm tiền cũng chết, cầm cổ khác cũng chết. Không thể chống được thiên thời

1 Likes

Đám CL rụng hết, chả có con CL nào chất lượng cả, kaka

Đọc câu “hỏng rồi” cười đéo ngậm được mồm. Chim lợn cũng hài phết :smiley:

Bên Ceo còn 853k giá trần bác à. Cướp hang kinh quá. Quả này phi mút chỉ

Hội đó cũng ôm DIG mà, mấy ông đó chat chơi thôi. Tôi có trong group đó, có theo dõi từ đầu nên biết nhé

2 Likes

Xài credit nếu biết cách thì nó cũng an toàn, được 45-55 ngày miễn lãi tùy ngân hàng. Đến hết hạn 45 ngày thanh toán thì làm dịch vụ đáo hạn mất 1.5%, tính ra vay 1 năm cũng chỉ 10% thấp hơn lãi vay tín chấp ngân hàng, ưu điểm là giải ngân nóng rất nhanh, nhược điểm là không được nhiều, chỉ tầm vài trăm triệu

2 Likes

Chim lợn đâu hết rồi?

Haha Thầy nói buồn cười quá nhưng lại hay và chuẩn không cần phải chỉnh!

Sao bỗng dưng atc kéo tất cả các dòng về xanh tím được hết thế các bác. Giết Short phải không ?