DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

@Loi_cu_ta_ve :rofl::rofl::rofl::rofl:

Bác đừng lo. Mai mốt về 500K thì Trưởng lão @Thudao sẽ có bài sử ghi hết hành trình này :rofl:

1 Likes

Hôm qua có bác nào chụp đoạn chat lại mình thấy thôi, chứ không trong room ấy. Chỉ biết phím bán DIG

3 Likes

Nhục quá bác nhỉ

Anh em cứ bảo không tiếp chim lợn nhưng cổ mới lên tý các bác lại vào kích động chim lợn thì đến bao giờ topic mới sạch sẽ được???. Thắng không kiêu, bại không nản ae ơi.

1 Likes

Từ nay tới đoạn 500k còn nhiểu sóng gió lắm, cần nhiều công sức hơn của all a.e giết CL, diệt sọc, vả vỡ mồm media, đốt chết cụ brocker….
Kkkkkkk

1 Likes

Tuỳ đối thủ mà ra chiêu bạn ơi. Bọn đó ko thể hiền đc…

Đi công việc lúc đang đỏ gần sàn… Đi đường đã chuẩn bị bao nhiêu văn trong đầu để về chửi nhau chim lợn, thế đíu nào giờ về lại không còn một con… buồn quá huhu

Bình thường mà cụ, ko có gì là nhục, ptkt thì họ nhìn đồ thị, các loại chỉ báo để đưa ra quyết định thôi.

Không xúc đất, thì xúc cứ :poop: :joy::joy:

Mấy ông đừng trách C.TUYEN thật ra ông đó cũng là brocker thôi. Thu phí zoom thì làm hài lòng mọi người. Nên ông ấy đưa ngắn hạn và dài hạn ai thik sao thì làm thôi. Tôi cũng ở nhóm đó nhug tôi cũng ôm lỳ đây. 2 vòng rồi éo ăn dc tí lại lại còn âm lòi đây.

1 Likes

bác @QuyBN_A7 đâu rồi, ra chia vui chứ, hôm quá bác dự hay quá, hôm nay dự tiếp cho Chủ tịch đi giải trình luôn

1 Likes

Bạn tham gia topic bao lâu rồi? Vấn đề là bọn chim lợn nó như cơm thạch sanh ấy… không tiếp nó vẫn phi vào… chứ ai chả muốn văn minh lịch sự :slight_smile:

Thực ra nếu nó là thằng phân tích kĩ thuật và đánh ngắn vào ra liên tục thì cũng mặc mẹ nó, nhưng kiểu cứ lúc thì phân tích doanh nghiệp lúc thì hold lúc thì bán lúc thì quay tay, lúc lại nói tư duy phải dài hạn nên mới bực thôi

Mang tiếng cao thủ nhưng bị mọi người bóc lời lẽ bất nhất và không đúng, vậy cũng phải xem lại bản thân thôi bác

Các bác phải rút kinh nghiệm, không nghe ai cả. Thông tin chỉ tham khảo và phải tham khảo người giỏi như thầy A7. Thầynói rồi còn phải vào tìm thông tin về DN để có niềm tin. Khi đã có đủ niềm tin thì Múc và không dao động. Niềm tin + Chờ đợi= Cân tiền. Haha

3 Likes

Vấn đề là thằng “sóng năm nớn” đấy lúc 100K thì hô húc múc xúc, lúc 5x thì khuyến nghị cut, con người bất nhất nên mới ghét, không hiểu sao nó lại mời đc A7 livestream kênh nó…

Vấn đề là mình gọi nó ra để nói chuyện đàng hàng lúc tăng lúc giảm là bình thường của cổ phiếu, tại sao lúc giảm thì ra lúc tăng thì trốn, chứ ai muốn gây sự với bọn ngợm đó làm gì. Chúng nó cầm đầu tư cp phiếu gì kệ cụ chúng nó, bản thân anh em digger có ai đi gây sự ở cp nào đâu

3 Likes

Lúc nào nó thò mặt ra, gọi tôi với nhé =)) kkk

1 Likes

Haha tôi chỉ nghe phần A7 live thôi còn tôi chả xem cái phân tích của CT. Haha không có A7 chả xem bao giờ.

4 Likes