DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chưa đâu bác, sáng còn mua thêm mà bác

1 Likes

Ok bác. Nhiều ae quá ko nhớ hết kkk

1 Likes

:frowning: buồn

Cl hôm nay xanh, khéo âm thầm lên tàu và ko ra khỏi hang.:joy::rofl:

Cách làm này của DIG khá giống với Vin. Vin nhận dự án mở rộng vành đai 2 ở Hà Nội. Chi phí khá lớn nhưng bù lại được rất nhiều đất, ngoài ra còn mở rộng đường vào 2 dự án Times City và Royal City của Vin.

Bác mơ 200 cơ á, với bối cảnh tt chung đi vào downtrend sau 2 năm thăng hoa, bối cảnh dòng tiền thắt lại cho tt chung và dòng BĐS thì cuối năm 2022, Dig giữ đc giá 70 đã là kỳ tích rồi bác.

3 Likes

Cho thấy tham vọng của lãnh đạo DIG rất lớn.Ngoài ra làm cao tốc sẽ phát triển mạnh kinh tế vùng khi có cao tốc chạy qua,là một doanh nghiệp BĐS chỉ mong có thế để đẩy mạnh giá đất,hưởng lợi về giá cả nguồn cung khi ra hàng.Tiếp tục gom đất và xây dựng tiện ích kéo dân.

Mỗi người một định giá. Phụ thuộc dòng tiền thông minh. DIG sẽ sớm vượt đỉnh!

2 Likes

Lên 70 bán nhanh đi nhé. Mình không bán

4 Likes

Thắt BĐS để GDP về đồ đá ah bạn? Tỉnh táo tí đi. Nhìn nc bạn TQ đang kích tim BĐS bị bóp nghẹt sắp chết khiến cho đất nc tụt hậu kia kìa

3 Likes

Lý do gì nói thị trường Downtrend? Kinh tế đang phát triển, tiền rẻ bơm ra ầm ầm, lãnh đạo chứng khoán tha hóa đã bị xử lý, vậy Downtrend vì lý do gì ?

2 Likes

Bốn con lợn đó em block hết rồi bác ạ, loại CL hèn hạ, block hết cho sạch mắt, còn cờ phải để dành cắm cho con cl mặt dày Volkwagen gì đó

1 Likes

Mình thì không nghĩ là thị trường đã vào downtrend, có thể chỉ là 1 nhịp điều chỉnh lớn, cần thời gian tích lũy 2-3 tháng, cuối năm phi tiếp. 2 năm vừa qua thăng hoa nhưng cú giảm vừa rồi rất nhanh và đa số đã giảm 40-50% và vào vùng hấp dẫn. Tiền không còn dễ dãi nhưng còn rất nhiều vì còn đang bơm, đoạn này thị trường còn khó khăn nhưng mình tin là cuối năm sẽ rực rỡ cho bds.

1 Likes

Nếu tin doanh nghiệp.Tin bằng sự hiểu biết,đào bới thì múc tiếp.Khoảng giá 4x,5x là vùng đáy,quá đẹp để vào hàng.Xấu nhất chỉnh về 3x nhưng cửa đẹp thì lên x3,x5 có cả.

1 Likes

Thủ tục chưa kịp bác à, nó nói 4 ngày mới xong, tới đó nó phi lên 7x rồi.

1 Likes

sang 2023-2024 thì sao bác. Ở đó nhiều dữ kiện có lợi hơn đó :v hơn nữa trước khi bàn về lãi suất và tín dụng bds bác hãy xem xét TQ, bác nghĩ kinh tế VN có lực đủ thể phiêu lưu được xa như TQ không?

1 Likes

Giờ lên 70 2-3 cây trần có gì đâu mà kì tích ông này vui tính thật, nhìn theo phiên thì thế thôi

1 Likes

HPG cũng chuyển sang lĩh vực bds, mong muốn đứng trong Top 3 doanh nghiệp bds Việt Nam trong tương lai.
Hiện tại các cty khác đều đang thiếu nguồn cung, một vài năm nữa ai có nhiều đất nhất, tiềm lực dồi dào nhất sẽ cất cánh bay xa.
Kkk

2 Likes

70k phát một, 200k easy, !!