DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

A lê la bên chỗ ô tê xê, đẳng cấp thật chứ

1 Likes

Ô tê xê là j z a🤔

Hehe. Chiều nói đi vắng, giờ nhớ anh em hả

1 Likes

Vn otc, trống đồng trận pháp kìa, lên đạn từ hôm qua, có mấy ô vào giọng đểu bảo múc đc chưa, ô OTC ô ấy nói câu chất lừ, các bạn không phải làm j cả, đứng xem thôi😁

1 Likes

Rác mà nó có cả kho tài sản, về nhà bảo bố mẹ bán nhà đi rác đấy ra đường mà ở em nhé.

Nói chung Khó xa rời a e Digger lắm kkk

2 Likes

Lúc 2h20p chiều mấy thằng pingsu vào khịa đểu, bảo chia buồn cùng mấy ô dò mìn lên trước, đúng thằng rẻ rách

1 Likes

Cụ đấy thích bank, nhưng bank hết vẹo.

Đâu, có nói j bank đâu, bác sang hóng lại xem

Chuyện xưa.giờ ko biết có còn phải lòng mấy e ngân hàng nữa ko, các em ý xinh mà nhưng nhiều chất độc.

Hôm nay tâm lý OK rồi chứ cứng lên nha kk

Hihi. Chào bác! Tớ chả khịa gì cả, tớ thấy giảm sâu và gần hết phiên thì tớ vào chia sẻ thôi. Tớ sai thì tớ nhận chứ có gì mà bạn bảo dẻ rách với dẻ lành. Nói thế nó làm bẩn cái mồm sang trọng của bạn đi.

Chim lợn đâu rồi

Đấy bạn nhé. Tớ cũng trong đội “dò mìn” đấy, mà tớ dò mấy quả liền cơ.

lang thang diễn đàn nửa năm mới thấy có người ae bằng tuổi :joy:

Cậu thấy tớ giả nhân, giả nghĩa với ai vậy?

Hảo sảng lém ae… 02 mát lành
https://vietstock.vn/2022/05/dot-ngot-chan-dong-von-can-nguon-cung-bat-dong-san-4220-967225.htm

Vạn sự khởi đầu nan, gian nan bắt đầu nản
Muốn làm giàu khó lắm
Không hiểu doanh nghiệp, hạn chế tầm nhìn. Cổ phiếu giảm và vào công kích tổ chức, cá nhân thì bao giờ giàu sang, nhận được sự tôn trọng của người khác?

11 Likes

Bạn chỉ tớ một bằng chứng tớ nói sai thông tin hoặc chửi bới người khác với.

Nay nó đạt dc mục đích mua dc giá rẻ rồi. Nhưng nó như này trước sau gì trả giá ở đoạn khác