DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Thế mới thấy cụ 7 hào sảng thật, toàn thằng để tử mà hô mua bán loạn cào cào của chính cp mình, công nhận A7 là trường hợp hiếm có

2 Likes

Em đang mong LFI nhanh Ipo để múc đây bác. Theo A7 anh ấy mà hô 1 tiếng có khi mua cả cty luôn đc. Kk

Hẹn đấu giá LFI nhé!

2 Likes

LFI nghe bảo đầu năm IPO mà chưa thấy tt gì bác nhể

1 Likes

Lạ thay hôm nay éo thấy chim lợn. :laughing:. Chán thật

Giờ bố nó bảo nó đéo giám comment ở đây đâu

Chán nhỉ! Vì miếng cơm mà ae bán rẻ nhân phẩm. Buồn cho 1 kiếp người! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

Dựa hơi chứ ko thằng nào là đệ tử bạn ạ, đệ tử ko nhiều tôi gặp gần như đủ , ae người ta đàng hoàng ko tham gia các diễn đàn đâu ,người nào cũng khiêm tốn lắm

3 Likes

Tớ để ý bạn rồi, rẻ rách là rẻ rách chứ sao

Cậu Thành đó khó khăn, ng ta làm lan toả hình ảnh A7, cũng nên để cậu ấy làm, vì nhờ cậu ấy mà tôi biết tới A7. Ae ko bàn chuyện này nữa.

3 Likes

Thầy A7 chọn đấu giá LFI vào quý 4/22 hoặc quý 1/23 là lúc đó BĐS lên. Giá khởi điểm LFI là tầm 35 ngàn và dự kiến 10 tr cổ đấu giá! Tôi tham gia đấu giá LFI. Haha

1 Likes

Có j bác mua đc bán lại e ít lấy hên nhé

Cụ múc mấy lô, em nghĩ giá cao đấy em nhà nghèo ko biết múc được ko hay đợi lên sàn múc.

Đừng nghe những gì môi giới nói.
Hãy nhìn vào DIG, DIG

Kkk

1 Likes

Lên sàn múc??? Ai mà bán cho cụ, ae bỏ công đi đấu giá là đã tìm hiểu kỹ LFI rồi, HNX cho bán lô lẻ mỗi ngày tôi bán cho cụ 1 cổ giá trần cho có thanh khoản nhé hihi

Chấp nhận! Kkk

1 Likes

:heart:

Xuống thì chim lợn đầy, lên cái lặng tăm, kể cũng lạ hỉ
Thời này bđs đtc mà xúc, còn bank thép chứng thì cầm chừng !

Đây mới là anh em chém gió phỏng đoán mà cái con chim lợn vài hôm nữa nó đặt điều là mình tung tin linh tinh đấy các cụ mẹ bố chúng nó

Giá này xúc chết bỏ
Nay gom thêm dc ít các bác ạ

2 Likes