DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Haha phải nới để 2 tr tỷ tiền rẻ ra chứ vừa có TT số 03 rồi. Không nới thì tiền rẻ không bơm ra được. Haha tháng 8 là biết ngay.

1 Likes

1 là xanh cỏ 2 là đỏ ngực .kkk theo thầy

2 Likes

Sáng sợ Dig lại chạy mất múc tham chiếu luôn cho chắc :grinning:

Hà Nội đất ven ở đâu sau sẽ sốt hả thầy

Súng đã lên đạn, áp lực bán không có, chiều nay go to the moon

Phân chết đến đít rồi. Công xuất phun giá bán đỉnh. Kì vọng hết rồi. Nhìn thép đi

2 con này vừa rồi báo lợi nhuận cao kỷ lục thì là đỉnh rồi đó. Nhìn sang Hpg thì biết

X10 x30 trong vòng 10 năm tới ))

10 năm thì giá vốn còn 5 k thôi. Còn bao nhiêu lần e cũng ko tính đc :rofl::rofl::rofl:

sang nhà người ta post PR CP này là không được rồi

E đã từng vào vcs đag tăng trưởng sang giảm trưởng 1 năm thôi mà ghê lắm. Vì mình mua kì vọng mà. Kì vọng sụp đổ cp đi nhiều lắm

DIG chiều nay Tím

2 Likes

Vì sao trên ttck vn bao năm qua các lớp cao thủ ra đi hết chỉ còn A7 ngày càng giàu ?? Tôm.tép, lợn gà, nông nghiệp, phân bón, dầu khí, thép…khẩu trang, mía đường… trăm ngành ngành nào giá sản phẩm tăng cũng chỉ được ba bữa lại rơi về máng lợn. Chỉ có giá đất tăng đc hàng thập kỉ mà ko bao giờ về đáy cũ, bởi 8 triệu tỷ sổ đỏ các DN thế chấp ở bank. Đất chỉ ho tí banh càng cả lũ. Kkk
Đất cứ lập hết đỉnh này đỉnh khác hàng thập kỉ mà ko có gì thay đổi được. China muốn kiềm chế đất phải trả giá bằng GDP suy giảm mạnh phải bơm thốc bơm tháo 5300 tỷ USD.

55 Likes

chuẩn chuẩn tím hoặc gần tím nhé

1 Likes

rác quá bác ơi

Cứ nhiều dự trữ ngoại hối đã bác. Còn lại thì cân đối sau. Nhà giàu thì sẽ nhiều lựa chọn hơn nhà nghèo

5 Likes

Anh em đánh cờ giúp mình

1 Likes

Đỉnh giá phân đỉnh lợi nhuận đua nhau xúc thì cũng chết trên đỉnh cao của sự đẹp đẽ, đầu tư CP BĐS khác xa mấy ông này

1 Likes

Ko cần cắm đâu chị đại. Đả thông tư tưởng cho nó. Nó ngẫm ra quay đầu lại. Coi như giúp nó

Kho bạc mua vào tiền đô thông qua các ngân hàng thương mại. Giải phóng lượng tiền trong kho 4600 tỷ. Thị trường gia tăng tiền trong lưu thông

3 Likes