DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Dig Nam nay Dan song vni.dig ko xanh tt chi co do

1 Likes

DIG thì cứ ủ càng lâu càng ăn dày. Vốn hoá DiG tầm 30 tỷ mới xem xét nhé! Chúc mừng nhà mới của chủ pic

3 Likes

Phát tài.

1 Likes

@daongoc nhìn xuân đấy, hi vọng năm nay 200k đã

2 Likes

Quan trọng ae đồng lòng và k tương tác CL.e tin nhiều ae có nhiều thông tin nhưng vì pic quá nhiều CL nên ae k muốn chia sẻ đó.để pic yên ổn ae sinh hoạt kiểu gì ae có kinh nghiệm đầu tư và thông tin nhiều sẽ chia sẻ lên đây

2 Likes

Mai mở hàng pic mới bằng cây ce nữa. Đóng pic khi vốn hoá 15 tỷ đô là đẹp

3 Likes

Mình nghĩ quá tam ba bận, lần này sẽ vững vàng giữ giá xxx đấy, cả tt đang đổ con mắt vào chúng ta

6 Likes

hihi. lại bánh vẽ.

chào mừng pic mới của chị @Dao_Ngoc

2 Likes

Bánh vẽ là kì vọng, một dn ko bánh vẽ nổi là một dn hết vị

2 Likes

Bóc tem phát.

1 Likes

Cuối năm nay Dig bé nhất là 200k nhé các anh em!:smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Bác nói đúng quá. Mà số like của bác đang đẹp e không nỡ like. 2222

2 Likes

Cũng nhiều thông tin bổ ích đấy nhỉ

1 Likes

E là like thứ 2223 :wink:

2 Likes

@Minh_Ly @Small_boy @ducthang … Mời các bác về nhà mới

4 Likes

Nãy đọc sơ thấy bảo chủ pic kia xuống tàu rồi :grinning_face_with_smiling_eyes:, không online thường lắm nên ko rõ

1 Likes

Nếu nhìn lại lịch sử hình thành và phát triển của DIG mọi người sẽ thấy, Bác Tuấn chủ tịch đã gắn bó và xây dựng DIG từ ngày đầu đến nay là hơn 30 năm, họ đã tích lũy được rất nhiều quỹ đất rẻ, chỉ thiếu tiền để làm thôi. năm 2017 nhà nước thoái vốn thì cổ đông DIG hơi loãng, do nhiều nhóm tài chính mua, rồi cũng ko đóng góp được gì, nên cứ phủ quyết suốt, nhưng cuối năm ngoái Him lam và bác Tuấn đã mua lại hết, và tăng tỷ trọng, như vậy cổ đông DIG rất cô đặc và chất lượng, Mâm cỗ đã được sắp xếp đâu vào đấy. bên cạnh đó mấy ngày gần đây ra rất nhiều tin triển khai dự án mới. ngựa hay nó cũng phải có lúc nghỉ ngơi thì mới có sức chạy xa, nếu chạy mãi thì mệt đứt hơi. Trên con đường thành công cũng có những lần vương vấp, nên nhìn vào nội lực và sự tử tế của lãnh đạo. Giờ đây là anh cả trong làng cổ phiếu BĐS Việt Nam. Chỉ một tác động nhỏ cũng làm cả dòng lao đao

29 Likes
2 Likes

Ôi có nhà mới

1 Likes