DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Anh tư vấn cho a Long Hpg đi, a Long Hpg tiền mặt nhiều như quân nguyên

1 Likes

3 hôm nó chỉnh cho phát lại cắt lỗ kk

Tranh thủ gom DIG nhận 22% cổ tức nhé, trong quý 2 này nếu không có gì thay đổi nha anh em

8 Likes

Thầy A7 đây phải ko mấy anh chị? hay thật ạ, câu chữ nào cũng thấy đúng, ước gì em biết được thầy sớm hơn.!
Nếu vậy là đợt này em vào đúng đợt hoảng loạn, và mua được giá tốt

2 Likes

Nếu em mua đợt này thì có được nhận cổ tức này ko ạ? làm thế nào để nhận được hả anh/chị?

Bác Long chỉ cần theo Thầy mua DIG.
Tự khắc sản lượng thép tiêu thụ tăng đột biến liền :laughing:

Em rất may mắn đó, giá 1 tháng - đây là giá của 1 năm trước.
Coi như em có duyên với DIG, chúc mừng em. Hy vọng em đủ lì lợm để giữ lâu với mọi người kkkkk

2 Likes

Dạ, cám ơn anh nhiều ạ

Giờ này mua nhanh thì vẫn được nhận cổ tức

2 Likes

Tầm nhìn của thầy A7 ngang tầm vĩ nhân

8 Likes

Dạ e thấy đúng thế thật luôn ạ,

1 Likes

Đến lúc xây xong lại hết bố nó chu kỳ

Hôm qua vô tình được cậu em cho xem cái room broker. Đại khái broker nói:
-DIG CEO hàng bơm thổi, không có chuyện lên 500k

• Nav 3 tỷ hãng gọi em!
  • Thị trường này ăn 20% rồi phắn
  • Đánh theo vsa, ichimoku, có biến là ù té quyền!

Tôi nói luôn bất cứ con cổ phiếu nào nếu có tin tốt nó sẽ lên, lên thì có chỉnh, thiên thời ủng hộ thì nó còn lên dài dài.
    Đầu tư nếu cứ nhìn bảng điện để phân tích rồi mong chụp bô vào đầu thằng khác để ăn 10-15% chuyện gì sẽ xảy ra?
  1. Cổ phi xx lần chỉ ăn 15-30%
  2. Nhảy vào con điểm mua đẹp ăn chỉnh t3 về vẫn cắt lỗ 10-15% chưa kể phí giao dịch.
  3. Hạ chuẩn doanh nghiệp, chộp giật, làm miếng mồi cho tay to cướp hàng, đổ bô.

Nếu broker giàu thế vì sao vẫn phải tư vấn cho ae quay phí giao dịch liên miên?
Nếu như công ty tốt, ae đầu tư dài hạn thì nó đạp thế đạp nữa không ăn được của nhỏ lẻ, thì chính cá mập sẽ mất hàng.

Hãy tỉnh táo để biến cuộc chơi này trở thành cuộc chơi của nhỏ lẻ, biến chúng ta thành những ông chủ thực sự của doanh nghiệp.

Cổ đất là vua
Thiên thời là bất biến!

3 Likes

Mà e gửi cái này cho bạn em nó bảo gì mà lùa gà, úp bô đấy. mà em thấy ức lắm.
Em coi video thấy Thầy nói câu chữ nào cũng thấy đúng, nó ứng vs những gì ngoài xh, và nhìn thầy phúc hậu, em tin thầy là ng tốt.

4 Likes

Còn nhỏ mới tham gia TTTC mà đã biết đường vào trong đây học hỏi là quá tốt, chịu khó đọc cmt của Thầy A7 rồi về ngẫm. Kiến thức thầy dạy là thuộc dạng thượng thừa làm chủ NĐT, chứ ko phải như ĐH học ra đi làm thuê chuyên nghiệp đâu

Thầy có mở lớp, em muốn được học theo lớp của thầy, đăng ký ở đâu ạ?
cho em xin thông tin đi, em cám ơn!

1 Likes

Cái thằng bạn em nói có phải là bạn trai hiện tại của em hả?? Kkkkkk

1 Likes

Đi một hành trình dài.Đủ vốn sẽ giàu.Đời chỉ cần vài nhịp x2,x3 thôi là lên tiên.Không cần đánh nhiều cho mệt.Và thời kỳ này là một nhịp như thế.

Chim sẻ làm sao hiểu được suy nghĩ của Đại Bàng

2 Likes

Vừa tăng vừa rung cho T+ chốt :))