DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Mình vẫn nhớ CT hô xả CEO ở ngay đáy . Hài vãi chưởng :))))

1 Likes

Á ■■ đen cho bác thế. Mấy ông bốc cứt này ko tin đc bác ạ. Hết sóng 3 lớn rồi lại 3 nhỏ trong 3 lớn giờ thì sóng 5 lớn. :))))

Giá này mua được không các bác ơi.
Fomo quá sắp ko chịu nổi rồi

1 Likes

Ceo đã lên đc 50% từ đáy, khủng khiếp

1 Likes

Tích sản thôi. Đừng có dùng margin. Mút tất. Cuối năm sóng thần

1 Likes

Nhất trí,đùa ae tý mình bh làm đếch còn tiền mà mua

18 Likes

Cờ thôi bác ơi

4 Likes

Á ■■ vẫn vào tận đây ẳng nữa à

Thời kỳ tiền rẻ quay trở lại rồi thầy ơi!
Em đang suy nghĩ 5 -10 năm nữa em nên mua Biệt Thự ở đẫy du thuyền loại nào để tận hưởng cuộc sống đây. Đã trữ nhiều DIG CEO ạ

6 Likes

Thế mới thấy tại sao huyền thoại đầu tư của Mỹ chỉ kỳ vọng 30% / năm , còn ở Việt Nam chúng tôi có huyền thoại A7 chỉ thích ăn bằng lần/năm.

10 Likes

Vợ mới cho tiền cà phê hả bác @MrPao :slight_smile: :joy:

2 Likes

Cảm ơn A7 đã gieo niềm tin và ước mơ đổi đời trên ttck này. Bao nhiêu bạn bè, người quen của cháu ko một ai có lòng tin để đồng hành cùng doanh nghiệp, họ chỉ đánh lướt sóng thôi ( mặc dù họ đánh rất giỏi). Hiện tại so với bạn bè cháu ko bằng nhưng tin rằng tương lai sẽ khác.

3 Likes

Chắc phải đợi tháng sau, múc giá 1xx cũng cam lòng bác ơi

1 Likes

Theo A7 là đúng rồi đó! Ng đã thông não cho biết bao nhà đầu tư hiểu được thế nào là đầu tư chân chính.

A7 có nói nhìn mấy thằng giàu đừng có sợ nó, chu kỳ này đầu tư đúng thì chưa biết thằng nào hơn thằng nào đâu. Tự tin nắm giữ và học hỏi là ổn :sunglasses:

Giai đoạn này đang tăng trong nghi ngờ. Ko nhiều người ăn đc tiền đoạn này đâu. Rẻ thì mua tích sản thôi. Giá này ngồi gãi cũng ăn rồi

em ở hà nội lập hội cho ae cổ đông DIG hà nội gặp nhau giao lưu hàng tuần đi

1 Likes

Nhờ thày A7 nhắn Công Công đừng live về Dig Ceo nữa chứ bọn em ghét nhận định của hắn lắm rồi. Mỗi lần hắn live là bọn em mệt lắm.

Bạn có thể k xem mà! Đừng làm phiền thầy vì mấy cái vụn vặt. Ng trí lớn k bh để ý mấy chuyện cỏn con.