DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Giờ phải đặt an toàn tài khoản lên hàng đầu bác ơi , tiền thịt thì ôm bao lâu cũng được chứ margin thì có lời tạm ổn nên rút bớt . Mua giá 50 thì 75 là đã lời 50% rồi

1 Likes

Hàng có vẻ bị gom.khá, volum be bé dần, nếu bị gom lớn sóng lại to

56 Likes

A còn chân phụ thôi

1 Likes

Kê trên kê dưới nhiều đúng đang gom r thầy ạ

Mọi hôm thấy bác máu chửi nhau với CL nhất, nay mới thấy có hành động đúng kk :grin: :beers:

1 Likes

Nhìn cũng ngon lành mà. Sao cứ chim chuột suốt thế nhỉ

A.Long đã bắt đc sóng rồi anh ạ. Ăng ten tài phiệt bắt sóng khắp nơi.

1 Likes

chiều CE tím ăn mừng sinh nhất DIG A7 nhé

chấm cái

Kiểu gì lái cũng phải kéo lên cho chúng ta chốt :joy: :joy: :joy: , nghe đúng kiểu làm giàu không khó :rofl:

nó cứ lấy cái ảnh gái xinh là các bố là quên hết cả thù cũ .,. chiến trường ko có chỗ cho tình cảm …huống chi là 1 cái avarta kk

Cụ chỉ cần biết bên đó nắm đc TT rồi thôi.

1 Likes

Hàng gom ở giá đỏ quanh TC và ko thể xuống dc nên em mạnh dạn dự báo chiều lại tím thôi ạ

Làm tý chúc mừng sinh nhật DIC Corp :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:
image

5 Likes

Cứ gom dần thôi

6 Likes

Tôi thấy Mod vậy cũng là công tâm rồi. Chứ mấy bác cổ đông trong này cũng chửi bới kinh khủng lắm. Nếu khoá thì phải khoá hết nó mới hợp lí, theo e bác mod cứ để thôi, cho anh em F0 họ vào đọc có cái nhìn đa chiều!

1 Likes

Mình thì hết xèng rồi, TK full cổ rồi giờ ngồi xem thôi, có ít tiền dư thì mua CMSN :))

1 Likes

Cứ có lương là múc tích sản, hàng ngon mà

1 Likes

Bơm vá, vuốt đuôi cái méo gì vậy mày??? Có ai phản ứng vì nói đa chiều đâu? Nhưng toàn nick mới, khi cổ giảm vào chim lợn chả có căn cứ méo gì??? a e cứng ko chửi lại thì mới là làm hại a e F0 mất hàng/ thậm chị cutloss

Tình hình này ban căng quá, tiền bên ngoài chờ xúc rất nhiều, kiểu này sớm muộn tiền đè chết người.