DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Xinh quá :hugs:

1 Likes

chào người đẹp

1 Likes

Em đẹp lắm :sunglasses:

2 Likes

Mấy bác chỉ được cái gái xinh là nháo nhào lên. giống em vcđ

3 Likes

Công nhận “Xênh” :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

DIG chiều rung lắc nhẹ báo mua đó thoiii

Ngọc xinh gái nhỉ

Nay giá đỏ mà ae vẫn rôm nhỉ? Thấy gái xinh là …quên hết trời đất :grinning::sweat_smile::rofl:

1 Likes

Chắc bác ko?

1 Likes

Kaka, hôm nay vẫn đúng như dự đoán do Công Toang lên sóng nên giá có đi ngang hay đỏ cũng không ai bất ngờ :v. Vía ông thần đó nặng quá. Cơ bản giá đi ngang là tốt rồi, volume bé thì sớm muộn cũng bay mạnh, kaka

Khổng Minh tiên sinh thần cơ diệu toán, chỉ tiếc ko gặp thiên thời nên ko đi đến chiến thắng cuối cùng. Ngày nay có thầy A7 vừa tài giỏi vừa có thiên thời chống lưng sẽ bách chiến bách thắng thôi.

Thông tin anh Công Tuyền đưa ra có gì đáng chú ý k bác?

Chưa thấy hết mặt mấy cụ cứ khen lấy khen để, Dig tăng tui mới thấy đẹp

1 Likes

Giá đất ven đô lại "nhảy múa" ăn theo quy hoạch đường Vành đai 4 - Real Insider - Kênh thông tin Bất động sản Việt Nam

1 Likes

Anh dì ơi xấu tính quá hix
Gặp ai cug khen cũng mê luôn à

Ngon như DIG :))

1 Likes

Vừa xinh giỏi lại giàu, ngưỡng mộ bạn

2 Likes

Vấn đề là do Công Tuyền chi vas là chỉ báo ngược thôi! Bạn em cứ hôm nào CT hô tăng mạnh nó bán lại thắng!

2 Likes

Anh em nào giao dịch lướt sóng thi chưa nên mua Dig ngay nhé. Vùng giá Dig đang ở dưới mây đen của Ichimoku Bị sét đánh nhiều. Các tia sét màu trắng, vàng xanh trên đồ thị. Chờ giá sideway kéo mây xanh xuống thì mới bắt đầu mua vào.
Thanks

1 Likes

Sóng 5 nhỏ trong 5 lớn rồi​:sweat_smile::sweat_smile: