DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Cầm vàng mà sợ vàng rơi
Thì cầm cổ đất đời đời ấm no!

1 Likes

từ ngày em đi theo a7 nhìn bank vs thép là hãi lắm …chắc phải tính bằng năm đấy bác nhỉ ? nghe cái video .,NHÀ Đầu TƯ 1970. a7 đoạn phân loại. giai cấp trong xã hôj … cáo .khỉ .cừu .lừa .đoạn này em lĩnh hội và áp dụng vào thực tiễn thấy đúng quá

1 Likes

Theo Thứ trưởng Bộ Kế hoạch và Đầu tư Trần Duy Đông, Việt Nam đã và đang chuẩn bị những điều kiện cần thiết để sẵn sàng đón nhận làn sóng chuyển dịch đầu tư mới, trở thành “cứ điểm” sản xuất quan trọng của thế giới. Các nhà đầu tư đến từ châu Á, châu Âu, Hoa Kỳ và ASEAN đang tiếp tục đẩy mạnh đầu tư vào Việt Nam.
Thời tới cản không kịp

4 Likes

^^
Chỉ nghĩ thôi mà.

1 Likes

Phải mơ về con lợn xề và những đứa trẻ mới đúng​:rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Đoạn này DIG giống hệt tháng 11 năm ngoái, lình xình 6x mãi phi mát một lên 125.
Nó cứ lĩnh xình khoảng giá này, các ông cứ mua đi bán lại kiếm đc mấy đồng ko bõ phí giao dịch, trong khi đó lỡ mất cơ hội x2 x3 tài khoản

2 Likes

Đạp mạnh lên ae ơi :laughing:

1 năm nữa mới về đỉnh cũ, lâu lắm, bán đi! Sang bank mà lướt thích hơn.

Suốt ngày chỉ sờ với lờ. Ko tồn tại đc trên tt này đâu tiểu yêu. Tuổi thọ ngắn lắm :face_with_hand_over_mouth:

Bác vào đưa em @dolinh22 này đi giùm nha, để yên cho @Ga_con_78 công phá cứ điểm @Dao_Ngoc (500k thằng tiến)

mấy bác trên quote nó nhiệt tình kìa

1 Likes

Tầm nhìn theo phiên, ăn tiền lẻ, aen tí vảy đừng ở đây luận anh hùng

bảo là ko rep chim lợn mà các bác nhìn thấy gái ,xinh là quên hết ta vs địch chán thế.

Có hàng cái chim quá trời luôn🤣

E để chế độ bỏ qua mãi mãi rồi.cũng tên linh nhưng mà là cú có gai.e k tiếp chuyện nó được

4 Likes

Mấy thánh ptkt đang chốt lãi đấy, kaka, và nghĩ mình thật là giỏi, bọn gà kia bị mình úp bô

2 Likes

cứ bài học mãi thế này mà triều đình ko biết rút kinh nghiệm thầy nhỉ

nó là thằng phục thù, bác nghĩ bọn này nó có hàng à, đừng lôi nó vào làm j

2 Likes

anh sợ em lắm rồi, im lặng cái cho anh nhờ Linh ơi là Linh

Lại gặp tiểu nhân à bác. Kệ cha nó thôi. Kiếm vài xu lẻ sau sập 1 phiên oẳng ngay