DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Bán thép thì càng nhiều đối tác, bạn hàng càng tốt nhé bác. Thêm “tập đoàn” của anh A7 nữa thì Hòa Phát càng bán đc nhiều hàng chớ sao

Muốn đi nhanh thì đi một mình. Muốn đi xa phải đi cùng nhau. Anh Long cũng là người đón nhận những thử thách mới, tư duy mới chứ không phải lúc nào cũng độc đoán đâu

Nghệ thuật lãnh đạo mà bác. Luôn chừa đường để siết và điều chỉnh, rất linh hoạt theo thời thế. :smiling_face_with_three_hearts:

Lên luôn đi bà con ơi, kéo pháo công phá vùng 6x nàooo

3 Likes

Ở đây không có bìm bịp nhé, ở đây là các anh em đầu tư đường dài chân chính, cùng chia sẻ và giúp đỡ những người bị kẹp khỏi đám chim lợn

2 Likes
1 Likes

Chính sách, vĩ mô đang dần thuận lợi cho ngành BĐS, kéo theo hơn 300 ngành nghề trong xã hội phát triển theo

2 Likes

Đậu móa, mới lên tin cái giá sắp phọt lên đỉnh cmn rồi. Anh em f0 yếu sinh lý quá kkkkkk

Đợt này hội tụ 3 sóng: 1. Gói kích cầu hỗ trợ lãi suất 2. Sóng lợi nhuận tăng trưởng 3. Sóng nâng hạng tháng 9/2022…

Kéo pháo ta vượt qua đèo, kéo pháo ta vượt qua núi!!!

2 Likes

Tím bữa nay lên nốt full cái hình bữa che đi bác ơi kkkkk

1 Likes

Chắc tím.

Nhìn kiểu này lại nhớ phiên chiều thứ 2

1 Likes

Các bạn thấy tôi nói đúng ko, sẽ nới room bđs và DIG sẽ phi mút chỉ. Giá này ko mua qua tháng 6 mơ đi cưng

3 Likes

Kẹp bi hơi nhiều cần thời gian hấp thụ

CL dang nhé.ae cắm cờ

1 Likes

Không nói nhiều thằng nào nói nhảm linh tinh ko hợp tác cắm cờ thôi, cãi nhau mất sức lại bị nói là anh em ta rảnh hơi

1 Likes

em nghĩ chả kẹp mấy. Khi HL xả ra thì làm gì có T+ nào dám bắt, chỉ có ai đầu tư lâu dài thì cứ mua nhặt dần rồi nắm giữ thôi. Đến úp bô bắt cái về T3 chả sút luôn còn gì. Thế nhưng nó vẫn đánh cho đúng kỹ thuật, rung rủ trong phiên nhằm húp hàng ng đánh T+ mà vồ đc hàng ở phía dưới

1 Likes

Chưa thực sự hiểu thuật ngữ chim lợn với bìm bịp mà đi quy chụp, thôi hiểu trình độ ông rồi

tung_pham2, chim lợn

1 Likes