DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

oắt đờ heo, hơn 1k tỏi á

Cao thủ cũng chẳng bảo ai đi kẻ mấy cái đường “sấm sét” mà vẫn có người làm đó thôi!

VNM vào ô con bò sữa rồi! Giờ chỉ có vắt sữa bò đều đặn bán thôi! Có thêm thị trg đâu mà đòi tăng trưởng để cp lên giá!

nhầm à, tính lại xem

sr bác em nhầm :)) thu hồi tin nhắn ngay ạ

=]]]
Cũng bit khịa quá nha

2 Likes

Giá cứ SW quanh biên rất đều cứ vào khoang 53 đến 60 chốt dc vài vòng cũng thơm ,hy vọng nó cứ đi đều vậy ,quan trọng kiếm đ tiền là dc , cứ về khoang 53 là có ae yêu thương vào đỡ giá , nếu T3 thủng quá lại ôm tiền đứng ngoài thôi.Đánh kiểu này nhàn

Thế 60 chốt xong nó lên mẹ 90 mà ko về 5x thì sao? Gì nó cũng có giá của nó thôi. Toàn xúi trẻ con ăn cức gà xát :rofl:

2 Likes

Có gì nói nhanh đi, chứ ổm ờ hoài khổ thân :rofl:

1 Likes

^^ hihi

1 Likes

Đệ nhất mưu sĩ, huyền thoại chứng khoán Việt Nam, số 1 về kinh tế vĩ mô. Ai có thầy làm quân sư cho thật may mắn

lên phải chịu chứ đòi ăn hết à . nó lên thì lên rồi chứ đâu có nhì nhằng kiểu này , trc còn nói him lam nó bán ko lên dc ,chứ giờ lại nói thiên tân bán , muôn đời ko thằng nay bán thì thằng khác bán ,ai giữ cứ giữ , ai thấy có lời thì chốt ,tùy tâm

Lỡ tay đu đỉnh trăm hai
Hoang mang lên hỏi: “Chẳng hay về bờ?”
Anh em cười bảo: “dại khờ!”
Năm trăm rẻ rách, ngó lơ là giàu

@Small_boy

11 Likes

Thôi thôi ko tranh luận với thằng này, suốt ngày khoe khoang ăn uống mấy xu rách, cắm cờ đi người anh em

1 Likes
40 Likes

Trăm hai đỉnh cũ xa mờ
Em ngồi giữa núi đợi chờ trăng lên
Bão giông bao bận chẳng phiền
Tấm lòng son sắt lãi liền bán ngay kkkk

3 Likes

chú í hpg 18%/năm.tầm thường.hạt dẻ mới múc tí.ông long ok. :laughing:

ôm lâu cũng vứt.do kém quá.toàn giấy nó thế.lúc ăn to nhất từ mấy trục chiệu cổ đến 1 tỉ.chán.kkk. :laughing:

1 Likes

trâu già nặng đít,kéo ì ạch,tạch thì nhanh.hết vị,a long sẵn tiền xúc DIG đỡ phải đi xin đất,lâu la mất tgian.kkk

2 Likes

Lúc nào em đọc còm của Kiều đại hiệp cũng như đọc tiếng Khất Đan ấy :joy:

1 Likes