DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Mình cũng F0 đây, học dc tư duy thầy A7 đã là 1 may mắn rồi nên cả lúc tt về đáy cũng ko bao giờ trách thầy. Tư duy tốt thì sẽ lấy lại được hết thôi

2 Likes

công nhận 1 điều ai học xong tư duy a7 cũng cảm thấy may mắn vì đã hiểu dc sớm, đến bme tôi cũng nghe a7 nói mà cũng ngấm trong khi xem các video của người khác thig chả ngấm gì :))

2 Likes

Tăng vậy mấy anh T+ không biết lúc nào nên vào và lúc nào nên ra chứ đánh Ce thì dễ bị T+ đu vào

Phải ra mà bơi chứ.kkk

23 Likes

Họ thật đáng thương. Có tiền tỉ mà thiếu tầm nhìn thì cũng khổ anh nhỉ

1 Likes

Đến lúc mút chỉ chưa thầy ơi kk

a7 chắc k biết bơi nhỉ, a7 chỉ giỏi gồng lãi thôi.

1 Likes

Tỷ lệ MG bên Pinetree cho dig ceo thế nào vậy bạn?

1 Likes

Video A7 xem một lần là không bao giờ đủ.Mà phải cày,càng cày càng thấm.

5 Likes

Nghe nghiện hơn cả nghe nhạc ấy chứ :kissing_closed_eyes::kissing_closed_eyes:

1 Likes

Bò bò lên sẽ tốt, cô đặc dần là mút chỉ. DIG như kho báu đất ven còn sót lại nên việc phải tăng là tất yếu, vni còn đồ chơi gì đáng kì vọng hơn đâu

36 Likes

chắc thiên thời sắp tới, cbi bước vào sóng thần chị ưi :)) mây đen kéo ùn ùn, sấm chớt triền miên

2 Likes

Tuổi A7 bơi ác, hồi nhỏ toàn bắt cá bắt trai ở sông hồ mà em

42 Likes

nghe nhiều thành nghiện thật.dễ nghiện lắm.Toàn những kiến thức triệu đô.

1 Likes

a7 gì cũng tài, xưa chắc gái theo a7 phải xếp hàng, e đây nam mà suýt nữa phải lòng a7 rồi :))

3 Likes

Lố quá lố :joy:

1 Likes

đúng mà .trình cuả mình còn non lắm ,nên toàn lên đây hóng hớt ,học mót thôi kk

2 Likes

thật bác ak, nói chứ gái mà học thầy chắc phải lòng thầy nhiều lắm :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Mười năm rèn luyện sách đèn

Công danh gặp bước, chớ quên ơn thầy.

3 Likes

chuẩn bác. mình tuy đang lỗ nhưng cảm thấy mang ơn thầy rồi , đến khi lãi k biết như thế nào nữa :smiley: :smiley: :smiley:

1 Likes