DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Khởi điểm 27000 tỷ nhưng sau đó có thể cao hơn, nhà đầu tư sẽ quy chiếu với Long Tân của DIG

DIG quá vĩ đại.DIG nhịp này phải hơn hẳn SJS và PTB trong quá khứ thầy nhỉ?

2 Likes

Không nói nhiều, nay chốt phiên 64.3

500 ha đất 27.000 tỷ thì 10.000 ha đất của DIG là bao nhiêu. Ối rồi ôi tiền ơi

3 Likes

A7 đã đạt tới cảnh giới này chưa :slight_smile:

1 Likes

Gút chóp

1 Likes

Anh thành công rồi, thì việc đầu tư của em sau này sẽ khó khăn hơn, không còn được thuận lợi như bây giờ nữa. Nhưng vẫn rất mong anh sớm thành công!

1 Likes

Anh khuyên đầu tư vài năm thì chúng nó bảo là luà gà , đa cấp , nhưng chúng nó thì tối ngày đưa ra nhận định theo ngày theo tháng , thậm chí đc lên tivi vui miệng thì nói TT lên 1800 buồn miệng thì nói là 900 , thế mà báo chí lại gọi là chuyên gia , còn công ty CK ngày nào cũng đưa về điểm mua điểm bán khuyến nghị CP thì chỉ ăn đc vài line vậy mà báo đài lại nói là đầu tư giá trị

Nhớ cách đây vài tháng nhiều cty CK va chuyên gia hô BĐS là bong bóng thế mà đùng 1 cái giờ khen BĐS

TT giảm điểm tất cả CP đều chia 2 chia 3 riêng cp anh nắm giử chúng nó lại hùa vào dìm cho nhỏ lẻ chạy

Khốn nạn nhất là khi nhà chủ tịch bán cp ngay đáy chúng lại còn bảo úp bô

Vậy thì ai lùa gà các bạn tự đánh giá đc , a đừng nói gì để tự xã hội này định đoạt ai đúng ai sai

10 Likes

L14 hnay đi nhanh vậy bác, đợi 2 em dig ceo theo với bác

1 Likes

Quý nhất là sự tử tế của A7 sẽ lan tỏa, và niềm cảm hứng cho nhiều nhà đầu tư chân chính, đầu tư giá trị dài hạn cùng doanh nghiệp.

7 Likes

Sau 14h sẽ bùng nổ

4 Likes

Hãy mua Dig, mua sự tử tế :laughing:

4 Likes

Đồng quan điểm

Thanks A7.

Nay kéo CE cho khí thế ae ạ… Đầu tháng cho cả tháng có lộc

Cứ từ từ tăng, tăng nhanh quá T+ nó fomo đua vào không bay xa được

hố hố L14 hôm nay chạy nhanh quá. Mấy thằng em không theo kịp

L14 kỳ vọng khủng khiếp, mua rồi cất tủ. Ngủ cũng giàu.

1 Likes

L14 anh cả đã tím😍