DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Muốn có những thứ người khác ko có được thì phải chịu được những thứ người khác ko chịu được

3 Likes

:))) nhưng mà nước ngoài sòng ra sòng mà cơ bản ra cơ bản đây sòng nó sọc cả cơ bản chết

Thanh khoản 55k tỷ thì còn gì là con người nữa. Ối giời ôi luôn

2 Likes

Gửi mail để " Phím" NĐT đánh Short. Thế thì ai chơi lại haha

2 Likes

Cái gì cũng sẽ có giá của nó thôi bác, thằng nào phái sinh cũng lãi thì thằng nào lỗ? Sớm muộn gì cũng có hệ quả!

3 Likes

Dạo này vps đang phát tài.

Em đang chờ ngày Long giết Short đây bác

2 Likes

Quả thực tôi đầu tư ck 7 năm nay nhưng chẳng hiểu ps là cái củ kẹc gì cả, vì tôi chỉ đi tìm doanh nghiệp mà đầu tư thôi

5 Likes

Nay mấy con lead đc TT có dấu hiệu bị đạp ko ngóc lên đc.?

VPS = Vãi Phái Sinh

2 Likes

2007: VNINDEX ~ 1200, Dow Jones ~ 14000
2018: VNINDEX ~ 1200, Dow Jones ~ 26000
2022: VNINDEX ~ 1200, Dow Jones ~ 31000

Sau 15 năm, chỉ số đại diện cho TTCK Việt Nam dậm chân tại chỗ. Trong khi quy mô nền kinh tế đã gấp hàng chục lần, Khối lượng nđt từ vài trăm nghìn người lên hơn 5% dân số tham gia thị trường CK

7 Likes

Giá chiết khấu nhiều rồi, mấy nay lệnh to có xuất hiện nhiều, có dấu hiệu cá mập tham gia!

3 Likes

Lên báo rồi các bác ơi, phải làm lớn vụ này cho Quốc Hội họ nghe thấy

9 Likes

Thôi kệ nó thôi, nằm im, đau quá cắt lỗ là X2 cái đau, có mua thêm từ từ trung bình giá xuống, cố vượt qua, năm nay sốc quá

image
Phái sinh là cái củ kẹc gì, cứ có tiền to mà múc như này phải sướng hôn :slight_smile:

5 Likes

Ko khuyên mn tb giá. Dig nên theo phương pháp tích sản. Nó rất tốt. Cứ mỗi tháng e nhặt ít 1.nên ko bị tâm lí

2 Likes

hôm nay bộ đội về cứu hơi muộn chứ sao sàn được hả ông thọ

Msci thêm mới DIG vào rổ, cuộc chiến chưa ngã ngũ, đường dài mới biết ngựa hay!

1 Likes

Nhìn cái Stick Xanh của người đẹp thật là ngưỡng mộ.

1 Likes

Bọn vps sắp có biến rồi kiểu gì cũng bị sờ gáy, trước up thông tin mua bán khách hàng, sau hò khách vào short phái sinh, nếu tới đây là một trận đại chiến giết sọc thì hàng ngàn con giời đi đầu xuống đất.

3 Likes