DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Cái nó để TT rơi tự do, TT Ck Việt Nam giảm điểm mạnh nhất tg. Các bác nhà mình thì đề mục tiêu tăng trưởng 6-7%. Quả này chả khác nào cái vật vào miệng các lãnh đạo ở trên. Chắc khối thằng sợ vì sợ bị bế đi…

F0 nghe bài thằng zin phá đỉnh thì bh âm 20% cmnr

1 Likes

Thế nó mới bị tước tick xanh, ban nick. Hãy nghĩ đến hậu quả nhận định ngắn hạn của nó.

1 Likes

Kích thích lòng tham của bọn tây lông chăng ??? Để bọn nó tham chiến. đông mới vui.

Quả bóng phái sinh này hay ho, thời gian nữa sẽ thêm nhiều vụ nhảy cầu, lầu, tầu!
Buồn cho đám gà mờ chết vì tham và dốt!

Các hạ không đi xây Khoái Lạc Lầu nữa ah

Bác Lái Lầu kiểu gì mà bỏ bê hết cả anh em sang nhà bên này thế =))

Tây giờ nó khôn hơn rồi , ko bịp đc nó đâu. Nó bị ăn quả đắng nhiều quá giờ nó ko tin mấy bố Việt Nam khen miếng này ngon, miếng kia béo nữa đâu.

Nó là cách tốt nhất để cái sòng này chia lại bài mỗi khi nhóm lợi ích rờ tay quá sâu vào một ngành trong khi vĩ mô có thể thay đổi trong ngắn hạn. Tôi cho rằng ae ở đây nên chấp nhận sự hiện diện của bọn này, điều cần làm là đánh dài, hạn chế vay mượn.

3 Likes

Mất nick cũ à?

1 Likes

Tôi thì có bài nhận định riêng rồi, thời kỳ vni giảm hoặc đi ngang mà nhóm bds vẫn xanh sẽ đến. Sau đó là vốn hoá sẽ áp đảo thị trường.

1 Likes

Cái này nói chuẩn đấy lâu chủ, về lập cái khoái lạc phường đi cho ae lên hóng hớt cái

1 Likes

Cứ bình tĩnh nhé ae.
Cuối tuần cứ tận hưởng thời gian bên gia đình :slight_smile: down mãi thì cũng phải up thôi.
Giờ là lúc bỏ bảng điện mr.thị trường đưa mình đi đâu thì đưa, rồi lại phải đưa về thôi :)))

3 Likes

Thật khó tin dIG về 4x tận 2 lần
Chuyện cũng đã xảy ra. Cố lên các bác, đoàn kết cùng vượt qua cơn bão này

5 Likes

Kệ mẹ đời, điếc, mù toàn tập

2 Likes

Cao thủ, tất cả vẫn chỉ là kiếm tiền, không yêu không ghét cổ nào như bác từng nói, “không quan trọng là đầu tư hay đầu cơ”. Xin phép theo đuôi bác :sunglasses:

Chuẩn! Ngoài A7 ra. Mình rất khoái ông Upbo này.

3 Likes

Cái này tôi thấy bác nói đúng! TT đang chia lại ván mới nên giảm mạnh và bật cũng cực mạnh. Việc của nhà đầu tư là kiếm tiền Múc tiếp DIG; CEO giá rẻ như cho rồi. Haha

1 Likes

TT thời điểm này căng phết. E 2 tuần rồi ko nhìn bảng điện. Cứ đáy hôm nay là đỉnh của ngày mai thế. Nằm im bất động chờ ngày về bờ :sweat_smile:

Thứ 2 xem thế nào bác nhé! Tôi thấy giảm quá đà do PS rồi.