DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Em gái hôm nay nóng tính rồi :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

36 Likes

Kẹt xe kinh khủng thầy ơi. Chả dám ra đường nữa. nóng bứt mà kẹt xe kéo dài đến sợ

7 Likes

Uh ms thấy gọi nhỡ, chiều qua phòng tớ chơi nhé.

1 Likes

Chiều dễ đánh lên. Ae để ý

1 Likes

Thành phố lớn đã kẹt cứng. Lưu lượng xe cá nhân từ Tỉnh đổ lên nữa.
Tốc độ tăng trưởng ô tô Việt Nam 30%/ năm. Các tỉnh bây giờ có thể chịu được
Nhưng lượng xe từ tỉnh đồ về thì Đường xá nội thành phải tăng gấp 3 gấp 5 lần mới chứa nổi cái thập kỷ ô tô này.
Mà tỷ lệ sở hữu ô tô của Việt Nam mới 30xe / 1000 dân. lên 300 xe/ 1000 dân với tốc độ này chả mấy chốc

4 Likes

Giờ đi làm toàn phải tránh giờ cao điểm, đất ngày càng khan hiếm người càng đông, sau này hết đất thì lên vũ trụ sống thôi thầy ạ, không cạp đất sớm thì chỉ trèo ngọn cây để ở, thành phố ngày càng ngột ngạt !

2 Likes

đb = đầu bưởi, em mời mọi người ăn bưởi. tiếp sức buổi chiều chiến tiếp nhé!

17 Likes

Nghệ Thuật Bán Hàng Bằng Câu Chuyện.
Một câu chuyện bán hàng tuyệt hay sẽ thay đổi tất thảy. Nó khiến người mua gỡ bỏ hàng rào đề phòng. Nó giúp họ thư giãn. Nó chiếm được lý trí lẫn tình cảm của họ bằng cách lôi cuốn được trí tuệ và cảm xúc của họ. Một câu chuyện hay xây dựng được uy tín và định vị bạn trong mắt người mua một cách chuẩn xác. DIG là cổ phiếu có câu truyện hay và thực tế. Anh em đầu tư giá trị vững tin. Hãy cố gắng bằng nhiều cách gia tăng lượng nắm giữ cổ phiếu DIG chứ không lên chộp giật dùng Margin

Bưởi @Dao_Ngoc to thế em @@

12 Likes

Cụ dạo này liều nhỉ.

Bác cẩn thận k tối về nát gáo với chị đại ở nhà :))

1 Likes

Nhà bác này cạnh nhà tôi, để tối qua nói chuyện với chị nhà bác @Thudao. :joy:

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: Bác Tokuda hư quá nha.

1 Likes

Cách ăn nói này chắc cú có gai rồi, ae múc Dig thôi đừng múc linh tinh nhé :joy:

1 Likes

Bán chán rồi lại cong mông đua lệnh thôi

3 Likes

Cạn cung rồi giờ chuẩn bị phi thôi :grinning_face_with_smiling_eyes:

Không bơm tiền thì vẫn lạm phát, nhập khẩu lạm phát qua giá nguyên vật liệu, bơm tiền cứu nền kinh tế

Đời còn gì đâu bác. Kkk

Cổ vũ hết mình thế mà lên không nổi lun kaka