DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Long rồi!

PGS.TS Trần Đình Thiên, nguyên Viện trưởng Viện Kinh tế có suy nghĩ y hệt Thầy @Sieucophieu12345 . Mà các bác nhà mình bận đút củi đốt lò.
Thời cơ vàng để cho Việt Nam bật lên mạnh mẻ mà kiểu này chậm mất 6 tháng rồi thầy ơi!

10 Likes

dòng BĐS vẫn đang lead sóng Vni xuống, nên các cụ còn cp khác, kể cả dòng mạnh cũng nên thu hẹp lại.

Về ngắn hạn trong thời gian này do cụ Tổng ở trên đang chỉ đạo đốt lò, nên ra tin nhiều chứng sĩ non cơ bán, chứ nhìn vĩ mô dài hạn như A7 phân tích a thấy thầy chưa sai chút nào. Theo nguồn tin tình báo còn 1 vài vị to hơn nữa cỡ cấp bộ TW trở nên đang nằm trong diện tầm nhắm, cho nên tg tới các lđ cấp bộ bị bắt là điều bình thường

1 Likes

Chuẩn bị 30 phút bùng nổ, các cụ bám chặt vào nhé kaka

Cụ nói sai rồi, cho cụ cơ hội chỉnh sửa lại kaka

Trung Quốc vươn lên mạnh mẻ như thế này nhờ các cuộc khủng hoảng:

• Châu Á 1997
  • Khủng hoảng kinh tế 2008

• Trung Quốc lợi dụng các cuộc khủng hoảng này bằng cách điều hành nền kinh tế kéo léo, không bị cuốn vào vòng xoáy khủng hoảng này. Và bơm tiền đẩy mạnh đầu tư công, đẩy mạnh đô thị hóa.

image

5 Likes

Dòng BDS có DXG, DRH phá đáy ngắn hạn rồi, hôm nay có LDG đang chuẩn bị phá

Lái thì nó không ngu rồi bác :)) thế nên F0 thì phải khôn ra, cầm nắm cổ phiếu ngon thì cứ nằm im đợi sướng thôi

1 Likes

Giai đoạn rèn luyện ý chí nhà đầu tư. Ae yên tâm nắm giữ. Mua tích sản. Liều với short! Múc!

1 Likes

Sao giống kịch bản hôm quá vậy

Mai về 46 lên tàu thêm ít nữa.

Bán là mất ae nhé. Mọi việc đã có cơ cấu rồi.kkk

2 Likes

Nay còn căng hơn hôm qua

DIG ơi là DIG

15p cuối lái nuốt hàng

Hàng đang bị nuốt sạch

15 phút cuối ngoạn mục, xin các bác 1 like công em hô hào cả ngày hôm nay kaka

1 Likes

tàu lượt siêu tốc ác quá bác :)) chắc Lái đang setup game