DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chỉ khi BĐS chạy thì Vnindex mới kéo lên vượt 1300. Cố thay trụ 4 lần nhưng ko được

6 Likes

cần câu cơm của đồng chí ấy mà các cụ lại cản thì ko nhân văn lắm :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Cho xin hỏi, hqua trong room này có ông nào quăng dép giá 50 không??? kkkkk

3 Likes

em có đôi dép tổ ong rách bán 50 nhé bác chứ DIG thì em phải 500k mới bán cơ

3 Likes

56 có vẻ khó qua nhể

Toàn thứ công cụ vớ vẩn, loạn chưởng bỏ mẹ đi được. Ptkt nó vượt đỉnh thì cũng vượt rồi, chả biết thằng ngu nào sáng chế ra mấy cái ptkt này.

Cầm DIG mà tính theo phiên làm gì bạn, cứ để việc nó đi thôi. Để time làm việc khác kiếm $ mua thêm khi giá rẻ

Thống đốc mặc áo tím rồi

1 Likes

Với dig lệnh đó là trẻ con đặt thôi🤣

1 Likes

Câu nói là cứ rẻ là mua , đừng phân bua CL chi cho mệt , người ta quăng tiền thi mình lượm thôi

Để cho dái bé nhảy mà bác :slight_smile:

Từ đầu năm báo XL được 55K tỷ nợ xấu không nhờ BĐS tăng lên đảo nợ thì NH vỡ mẹ ALo nhập kho cả lũ chứ còn éo gì nữa, AE đọc tin phải hiểu điều đó. BĐS mà ngỏm thì ăn L cả lũ hết

2 Likes

Bds bank ck là bình thông nhau. 1 đứa chết là 3 đứa kia lăn đùng ra ngay. Các cụ chỉ mỗi xoa cổ thằng bđs mà ae lại nghĩ siết cổ à. Có phải muốn tự tử đâu mà làm vậy :joy:

2 Likes

21 Likes

Mua đc 53 đây , chứ với sl minh mua mà ai bán 50 chắc khóc tiếng heo haha

2 Likes

Đất ven lên ngôi vì không thể chữa được! DIG là vua! Thày là vô địch vĩ mô! Haha

1 Likes

image
Bên Tung của còn ko có nền mà phân lô đây này bác này

3 Likes

Ngày xưa giá đất 7-10tr m2 1 cổ đất mua đc gần 2 chỉ vàng, giờ giá đất tiền trăm triệu cổ đất giá bằng mớ rau muống thì cứ bị chửi, hay là phải rất cao họ mới khen ??

50 Likes

Rồi tất cả lại quay về đất thôi thầy!!

Báo đăng dim BĐS với cái tiêu đề rất chi là ngu , thế là nhiều người vào đọc tiêu đề bán giá sàn , mà không trách đc những người lướt T+ đa số họ đọc báo để nắm thông tin ra vào

Dự vài phiên tới có 1 bộ phận mất hàng sẻ vào kiếm chuyện với anh tiếp cho coi kaka , giống như a nói nó ăn phải bã rồi nên k chửi k đc kaka

1 Likes