DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Đg lựa đệ Chào mào ae.
Thi thoảng HÒA ÂM cg ae chim lợn

Líu lo và say mê… Khà khà
Nay giọng hót lại k đc thánh thót r

1 Likes

Bác ơi phát ngôn cẩn trọng chút, giai đoạn này phát ngôn ko đúng dễ lên phường lắm

2 Likes

Có dẫn chứng nha 3 nói bậy C_A nó bế lên phường uống nước đấy. có link thì gửi lên cho ae :joy: :rofl: :laughing:

1 Likes

Tin này có đúng ko vậy bác, tôi thăm khám 1 lượt các nguồn chính đạo và hắc đạo thì chưa thấy.
Nếu đúng bác cho tôi xin cái nguồn đọc với, còn nếu đồn thôi thì bác xóa còm đi cho chắc, dính vào Vin mệt lắm.

tin này nhậy cảm đó bác

1 Likes

Bó tay. Xóa đi bác, chẳng hay ho gì.

Không có đâu!!!

2 Likes

Xóa đi chị Hạnh ơi

Vin thế lực có tay trong không hậu thuẫn thì ko bao h đc như này ai cũng biết, nhưng đừng nói bậy bao nhiêu vụ nói xấu Vin đều bị bốc đấy, mặc dù cũng có nhiều người ko thích Vin thật

Cứ tung tin đồn linh tinh lại tạo cơ hội cho CL đi phao tin

Chỉ là bề nổi thôi có gì đâu, chuyển theo số tiền công chứng trên hợp đồng.

giỡn hay đùa v bác

Nghe từ 12/5 cơ mà.

Xanh mà vol bé => ko có lực phải kéo cố => mai đỏ

1 Likes

Đen thế vừa đu tím hnay xong

đúng rồi nhưng giảm liên tục 4 tháng thì thành cổ rác chứ tốt xấu gì nữa

AE cổ đất chú ý! Thị trường đang có dấu hiệu đảo dòng dẫn dắt. Một số dòng tăng nóng do media bơm thổi ae vào fomo đã có dấu hiệu điều chỉnh. Thời của cố đất phi mút chỉ sắp đến, khuyến cáo ae chưa có hàng thì múc ngay, anh em nào có hàng rồi thì thắt dây an toàn ngồi cho vững kẻo sắp tới tốc độ bay sẽ rất cao! Chân tềnh.

2 Likes

Tất cả mọi giao dịch đều phải thông qua ck mới là nc văn minh phát triển, Nhà nước mới thu đc đủ thuế nhé. đây là thuận lợi tạo nguồn lực Đất nước phát triển.

tung tin bố láo đến lúc bị bắt lên phường thì ở đấy mà khóc =)))

Giữ group trong sạch, ko rep chim lợn, ko post thông tin chưa kiểm chứng gây hoang mang…
Bác xóa đi nhé.

1 Likes