DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Đứng về góc độ điều hành. Xì bong bóng cho mềm ra tí để chuẩn bị những đợt kích cầu mạnh hơn. Như thế tiền đi vào nền kinh tế hiệu quả hơn. Tăng trưởng tín dụng 7.7% tính đến 20/5 mức trần tăng trưởng tín dụng năm nay 14% và các Bank bắt đầu cung tín dụng chậm dần. mà giải ngân đầu tư công tính đến tháng 5 đạt hơn 22.x%. Tính đến hết tháng 5 thì cũng không bao nhiêu.

Nhiều Bank xin nới room. Chưa giải ngân đầu tư công tín dụng đã gần chạm trần 6 tháng thì dư địa cung tín dụng còn nhiều lắm. Gói đầu tư công 2021-2030 + 114.000 tỷ trong gói 350.000 tỷ thì xấp xỉ 3 triệu tỷ đồng. Còn nhiều dư địa lắm, anh em cứ ôm hàng chờ tiền và hạ tầng đến tận nhà trao tiền cho anh em.

4 Likes

Bóng với gió cái gì, còn đất để múc đâu mà bóng. kk

Vụ này là vụ gì nhỉ anh em

1 Likes

Dự án ngon quá

1 Likes

Vn vô địch

1 Likes

Khu này đất 80 triệu/m nhé tôi ở VT tôi biết

1 Likes

Thế thì lại cân tiền à

1 Likes

400k tài khoản mở mới trong tháng 5. Số lướng sẽ còn tăng thêm. Người đầu tư vào ck còn nhiều hơn nữa thì dòng tiền mới có thể đưa Vni qua 15xx là có khả năng.
Kéo VNI giai đoạn tới này ko thể thiếu bds.

1 Likes

Hold chặt

Chuyển mục đích sử dụng 173ha ở Trung Tâm thành phố Vũng Tàu thành Khu nhà ở, thương mại dịch vụ, giải trí, văn phòng. Đang cấp cho điều chỉnh 1/2000 rồi bác ơi
Lại thêm dự án đất vàng. Ối ngập đầu

3 Likes

Cho e hỏi 1/2000 là sao ạ

• Hỏi thật, có hiểu khái niệm thế nào là vỡ bong bóng ko??
  • Hay là con vẹt lặp lại theo báo chí?? Bđs Tq còn chưa vỡ bong bóng thì vn đã là gì; nb mới gọi là vỡ bóng bóng bđs
2 Likes

1/2000–1/500—bố trí nhà—xây thô—bán—hốt tiền. Xong 1/500 là có tiền rồi hihi nhiều lắm

2 Likes

Ý nghĩa các loại bản đồ 1/500, 1/2.000, 1/5.000… - Tuổi Trẻ Online (tuoitre.vn)
Từ đây bạn tìm hiểu thêm nhé

3 Likes

Hết sạch hôm qua rồi hic

50 tỉ hay 50 tr/ căn em ơi?:hushed:

Nhận cọc 50tr/căn anh ơi, giá cụ thể chưa biết nha

4 Likes

Mới phê duyệt 1/2000. Mình nghĩ đễ xin phê duyệt 1/500 chắc cần thêm khoảng thời gian dài nữa Ngọc nhỉ

ở đâu thì lâu chứ Vũng Tàu như người nhà của DIC. Dịp này có thể chậm vì liên quan đến nhiều yếu tố chính trị. Nhưng đâu cũng vào đấy thôi
Mà cũng không cần gấp lắm đâu. Long Tân, Quảng Bình, Hậu Giang, Lam Hạ,… làm không xuể rồi. Gối đầu dự án thôi anh

7 Likes

Giá bán tầm 45-50 triệu/m hot nhất Vũng tàu nhé, mở bán chắc chắn là cháy khét lẹt