DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Nhất định rồi, giữ dc đến tận bây h còn biết sợ gì nữa

1 Likes

Nhiều bọn dái bé. Thèm đéo dám xúc. Sau nó phi cụ nó mất. Bọn này chỉ đc ở ttck lâu nhưng tầm nhìn bằng con bò. E 100 còn múc. Xem vài năm nữa bọn nào giàu nghèo🤩

3 Likes

Hôm nay test lại 1300. Các dòng khác đều có những sự rung lắc nhất định.
Nhưng dòng BĐS nói chung và DIG nói riêng vẫn chưa có áp lực bán lớn => cạn cung.
Chỉ cần cầu vào là bung chỉ

1 Likes

4 Likes

bác ơi, em là dig holder (k phải CL nhé), nhưng em dân ngoại đạo chưa đi vay nh bao giờ. bác làm ơn cho em hỏi xíu là bọn NH nó định giá miếng đất 1 tỷ lên 2 tỷ ntn vậy ạ?

Có tiền + tư duy bảo thủ thì cũng chỉ chộp giật cho qua ngày thôi bạn

Các bác đánh giá dự án Long Tân ntn nhỉ? Dự án đó theo quy hoạch có đẹp k và tầm cỡ có sánh ngang dc với các dự án đình đám hiện nay k nhi ? M thì chỉ biết vị trí wúa đẹp nhưng k rõ dự án đó quy hoạch ở mức đô nào nhỉ

Mỗi người một quan điểm ok. Vni hay Ceo đang test cung, nhưng Dig thì ko phải (giá xanh cả phiên, chưa có áp lực để phải ra hàng), nhưng có test cầu ( kiểm tra cầu).

Dạo trước thì NHNH gửi văn bản đến các Bank thương mại rà soát chặt chẽ nguồn cho vay BĐS. Không tự nhiên mà phát hành trái phiếu BĐS lại không có lô nào mới trong 2 tháng qua. Nhưng đến khi anh hàng xóm Trung Quốc thấy có vẻ sai sai thì lạnh nhạt với ngành BĐS làm cả nền kinh tế kém triển vọng. (Theo tỷ phú Phạm Nhật Vượng: Ngành BĐS có thể kéo theo 300 ngành khác đi theo)

Nên bây giờ các nhà điều hành thấy sợ sợ như ông hàng xóm lên mấy hôm nay bơm oxi lại cho thị trường BĐS trước khi nguội lạnh đi
“Phó Thống đốc NHNN Đào Minh Tú cho biết, những từ siết, dừng, thắt… được dùng khá nhiều trong thời gian qua khi nói về tín dụng với lĩnh vực bất động sản (BĐS), thế nhưng thực chất, NHNN chưa bao giờ nói, cũng như chưa có văn bản nào đề cập đến việc siết, hay thắt tín dụng BĐS.”

4 Likes

Bác đang nhìn theo phiên sáng. Em nhìn cả ngày
Phiên 6/6 buổi sáng siết vol nhưng sau 2h. Thanh khoản nhồi thêm 3 triệu cổ phiếu. Kết phiên nằm sàn với khối lượng khớp ATC hơn 1tr3 cổ
Sáng giờ Vni giao dịch xập xình, rung lắc. Test 1300, Cung không là nhiều là may, Cầu là câu chuyện phía sau cung trong nhịp này. Cung bé tẹo, cầu bé bé cũng đủ xanh rồi

4 Likes
2 Likes

Bao nhiêu đất cát đã bán và sắp bán phần ngon abcxyz nó đớp hết, bỏ 50k mua cổ phiếu mỗi năm nó dí cho trên dưới 1k cổ tức chứ được gì mà kỳ vọng. Quỹ đất mới không có, cũ thì cạn kiệt vì chính sách không còn dễ như nhiều năm trước.

Đúng như thầy A7 nói bank ngồi không đã ăn vài % còn doanh nghiệp thì điêu đốn khó khăn @Sieucophieu12345

9 Likes

Kiểm nghiệm xem lại tất cả các clip thầy dạy trên youtube từ 1 năm trước đang dần thành hiện thực, quá chính xác về tất cả các yếu tố vĩ vô kinh tế

2 Likes

Thằng gà con này mày câm mẹ mày đi cho DIG nó yên, nó đéo lên được vì những thằng mất dạy như mày đấy

1 Likes

Thì kiếm dòng khác mua đi bạn , vào đẩy thể hiện điều gì

1 Likes

BSR khác ở chỗ là giá nó chưa tăng. Giá vẫn ~ lúc lên sàn 2018.

Lên tầu rồi à mà nay lại vào pic của các lão vậy

1 Likes

Tôi múc từ lúc nó 2X, nói j tầm giờ

Ai chả biết thế còn hàng ko hay lướt rồi jo quay lại

1 Likes