DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chuẩn bác ak.trong này tính ra cũng hơn chục ae ở lại từ đợt trước tết.thay máu ra đi cũng khá đông rồi đây.cuối năm nay đầu năm sau xem còn lại đc bao nhiêu người trong số ae đang xem ở đây nữa

4 Likes

Mình F0 nhỏ lẻ cầm em DIG khi tk dương 87% mình vui lắm nghỉ là bán đi để đổi sang em Sorento, nhưng vì tìm hiểu về DIC và 2 lần qua Long Tân nên mình quyết định theo em DIG đến hết chu kỳ và đi em CIVIC yêu thương. Rồi một thời gian cổ lên và xuống mình cũng có cảm xúc nhưng mình nghỉ về dài hạn nên tinh thần rất lạc quan bác à. À hôm mình chụp hình khi ở biển Ninh Thuận bác còn trách tôii biển xanh lơ nha :slight_smile:

5 Likes

Chọn dưa hấu như chọn cổ phiếu, chọn dưa ngon thì ăn rất ngon nhé cả nhà

5 Likes

Cứ i chi mò ku nhiều vào rồi cũng đi bốc mả hết

Con vk nó mò vào tk ck nó biết mình cầm bao nhiêu rồi. Giờ giá lên đến đâu nó tính ra lời lãi đến đấy, ông bảo ko bi quan sao được?

4 Likes

Nên thế e ạ

2 Likes

Chim chuột khi hàng a7 đỏ xuất hiện nhiều. Khi xanh tím thì chim lại bay về hang. Muôn đời vẫn thế các ae digger ai mà chả biết :rofl:

3 Likes

Con vk anh nó mua hai quả dứa thì làm tnao hả @Dao_Ngoc ?

3 Likes

Thì ăn thôi chứ lên đây hỏi ng đẹp chi hả cụ =]]]]

2 Likes

Bác nghĩ đơn giản quá :)) chết đấy!

1 Likes

Ăn cũng dở mà ko ăn cũng dở. Ko biết làm tnao!

1 Likes

Chào bác.người quen cũ ndn

Ôi bác nhớ kỹ vậy.kaka yên tâm ae sắp đến ngày hưởng vinh hoa rồi.nằm gai nếm mật đủ rồi.giờ là lúc âm thầm ủ mưu phản công(_)

1 Likes

Nhà trồng cam sành mà bán buởi hả Ngọc

2 Likes

Ông bụt mà vẫn bị vợ bắt ăn dứa à haha

1 Likes

Nhớ mà, hôm đó nhớ @Tuan_Anh_Le2 còn đội mũ xanh lơ mà

2 Likes

Àh iem hiểu rồi :rofl:
Chúc mừng cụ tối nay đc ăn hải sản nhé :rofl:

Tôi đề nghị em @Dao_Ngoc đổi tên pic này thành “Bưởi ngon 800k” vừa đỡ bị chim lợn soi mói, ae thèm kêu múc bưởi cũng đỡ bị nói là hô hào! Chẹp chẹp.

8 Likes

1000 like bác thu dao. công nhận
ăn bưởi rất ngon

3 Likes

vô tư đi chết bỏ chứ không phản thầy

3 Likes