DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Bên này đông vui vãi nhở, Gà đổi avt nhìn chuaq quen ko nhận ra luôn :kissing:

1 Likes

Bển mấy ac đg trao đổi mà :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Đổi tí r đổi lại gà thôi :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Càng đánh Nga càng có lợi.
Mỹ dặt dẹo còn Trung Quốc bơm mạnh tiền.
Việt Nam tranh thủ thời cơ vàng mà vươn lên thôi.

Ae cuối tuần vui vẻ nhé, cứ để chim nó hót cho đỡ bùn cũng đc

1 Likes

Spam quá về nhà :stuck_out_tongue_closed_eyes:

T6 lình sình! Tháng 7 bùng nổ!
Tránh xa các mã có bld yếu kém.

3 Likes

Ok cụ tối nay không đan quạt ak? Kkk

1 Likes

Ò thiếu chân.

1 Likes

Em còn ngu và thơ ngây lắm. Ăn vài line tưởng mình tài giỏi. Nhảy vào rồi nhảy ra tụt hố phân chắc cũng nhiều lần mà chả ăn đc bao nhiu. Có khi thâm vào NAV
Mấy tháng nay đang sw giá thấp là cơ hội để múc tích lũy. Chờ đến cuối năm, nổi sóng là ăn to.

Mấy hôm nay thấy nhóm P ( phân, dầu, …) lập ra, nổi lên hô hào, cãi nhau om xòm với nhóm BĐS cho thấy nhóm P này đã có sự đu bám, hưng phấn kha khá. Có thể sẽ chưa xịt ngay mà có đoạn chạy nước rút, nhưng rủi ro là rất cao nếu mua mới. Ở đâu có hô hào, ở đó ta nên cẩn trọng.

1 Likes

Bh pic nào mở ra hô hào hết P, phân, thuỷ sản,…vân vân mây mây đều chê và chim lợn bds, kaka, yên tâm

họ sợ dòng tiền qua đó mà =))
theo dõi dòng tiền thôi, chẳng có cổ nào xấu cả :smiley: có lên thì có xuống. bắt được giá tốt và đầu tư tích sản lâu dài thì chẳng gì bằng BDS cả. Còn đánh sóng thì đợt trước sóng P, Phân, Thủy sản… mạnh thật

Qua đọc bài này của a bạn làm bờ rốc cơ bên VNd thấy hay

1 Likes

Tuyệt vời !

Đọc cả bài thấy đc, nhưng 2 dòng cuối lộ ra con mọt sách, sử dụng câu từ A7; suy luận kiểu thị trường lúc nào cũng phải uptrend nên phải có dòng dẫn. Thị trường nó cứ downtrend hoặc sideway nhiều năm thì làm gì nó mà cần dòng dẫn.

Sao 40.000 tỷ bù ls lại thành 40x50 lần thành 2 triệu tỷ nhỉ. Thấy nhiều chuyên gia nói vậy nhưng mình chưa hiểu lắm

Mấy vị kẹp hàng đang sợ lắm nhỉ? Nốt mai là đến thứ 2 rồi. Ko biết đã chạy vạy đủ tiền để lo TBG hoặc hạ margin chưa?

1 Likes

Em sợ hộ anh à? A ko cần thuytrang69 đi khóc thuê nhé

Vậy thì đúng rồi. Số tiền mà NHNN phải bỏ ra để hỗ trợ bù 2% lãi suất cho DN là 40.000 tỷ đồng. Vậy gói kích thích đợt này giải ngân ra nền kinh tế là 2 triệu tỷ.

Chỉ cần khởi công gói 1A (gói thành phần VĐ 3) qua Long Tân là ổn