DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Cp là kì vọng tương lai. Dig tương lai sáng rực. Xuống là tay to húp hết. Ae nhìn vol mà vững tin. Đừng margin cao là đc. Ko bọn cty nó forcel mất hàng đấy

Cho anh mượn cái sổ đỏ hôm trước anh all in vùng giá này đc ko​:sweat::sweat::sweat:.

Đái luôn rồi :)))

2 Likes

khi nào vẫn còn niềm tin thì chưa lên được đâu… tôi cũng nắm DIG đây nhưng thấy các ô các bà còn kỳ vọng quá, nó còn sập nữa rồi lình xình đi ngang đến mức chán nản mà bán ra thì đúng đáy. VNindex tăng 2 năm thì giảm 9 tháng cũng bình thường. Giờ đừng có vội mà lao vào cản tàu lao dốc.

ôm Dig là ấm nhất, cứ giảm là được thầy A7 vào bơm oxi, giá đất thì cứ tăng chứ ôm bọn phân dầu thép bank,… có mà ốm

Ae cứ kiểu margin, vay mượn tính ăn nhanh nhưng giờ k còn đc như năm trước nữa, thị trường giờ khác rồi. Tốt nhất nên trở về với thực tại, kỳ vọng thấp lại sẽ thoải mái hơn. Ngoài xã hội làm bục mặt ra mới đc vài chục %/ năm là giỏi lắm rồi.

2 Likes

Ko lướt lát, margin tí ti, vào DIG từ tháng 11/2021 mà cũng sắp chết ngạt rồi đây. Ko phải những cú sóc chỉnh 20% hay 30% như A7 nói đâu. Mà là -40%, -50% và đang hơn thế. Tt này ôm đầu tư dài hạn sao khó thế. :((

6 Likes

Chả ai còn thở đc ở cái sòng này nữa

chim lợn chả âm bỏ mẹ ra. Đi gáy cổ khác nhưng trong lòng đang chết điếng =)))

2 Likes

Chấp hết bán, giá về 1k vẫn ôm

10 Likes

giờ chủ yếu là chim lợn của bọn ctck, cá mâp để kiếm phí
kiếm hàng giá rẻ.

em vẫn ôm với bác đây kaka. Ôm dig vẫn thấy ấm mà bác.

K thở thì ngỏm hả bác kkk

Ngọt quá!

bên pic CEO có bác e biết hiện giờ âm gần 6 con santafe
nhưng tâm thái vẫn vững như núi

1 Likes

Chết bỏ

2 Likes

Mai mà sàn phát nữa e rủ xem bác nào ở hà nội tối đi làm trận giải đen nhé,bác nào kết thì cho 1 tim​:star_struck::star_struck:

6 Likes

bác ý chia sẻ ceo , dig chấp về 1x,2x
về giá đó bác ý múc thêm 300k r
xóa app 2 năm sau mới mở kaka

2 Likes

Em cầm từ đầu năm 2021 cũng cảm thấy khó thở ngột ngạt như bác :))) Dài hạn hạn ta cầm ăn cổ tức gia tăng tài sản vậy
Cảm giác những anh em đang đu ở phía trên chắc chỉ họ mới hiểu