DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

DIG từ 1/4/2020 đến giờ tăng bao nhiêu lần rồi hỏi con nào tăng được như nó không?

chưa tính chia tách

Ko biết hnay có tin vui gì nữa ko bác

1 Likes

Liên quan gì nhà em nhỉ? Ko chơi thì biến

Gà thì đẩy thế đ** nào được giá e, bọn a chỉ chơi với những người nhiều tiền thôi em nhé.

1 Likes

4 Likes

Ae có thông tin j về tình hình bán hàng và ra hàng của dig ko , chia sẽ phát khác liền ah, giống ceo chuẩn bị mở bán Mê Linh, L14 sắp khởi công nmp, toàn tin tôtd

Các bác lại quên tiêu chí của pic rồi.lại bị CL nó phá tiếp ak

1 Likes

Ch.ó cứ sủa còn đoàn người cứ đi, kệ cuộc đời bác ạ

em @dolinh22 này Chắc là bạn gái của bác chứ ai bữa giờ bác ko trả bài cho em nó hả. haha

Thủ tướng chính phủ đang rất quan tâm đến thị trường chứng khoán Việt Nam

7 Likes

Đừng rep chim lợn các anh
Gắn cờ nó đc r

1 Likes

1 Likes

UBCK Kết luận các công ty CK làm lũng đoạn thị trường bằng 3 cách:

1. Khuếch đại đà giảm bằng cồng cụ phái sinh
  2. Hành động tự doanh
  3. Margin
5 Likes

Các anh em NĐT DIG thì rất cứng rồi. Nhưng hôm qua rong rủi các room, em cảm thấy một điều. Bây giờ nói họ cổ phiếu tạo đáy, NĐT cũng chả tin nữa. Chỉ nghĩ một chiều xuống thôi

Thường thì như vậy thị trường tốt lắm, gần đáy thật rồi

14 Likes

bán nhiều thì thành đáy thôi haha

2 Likes

Ko phải là họ ko tin nữa, mà một lượng lớn tiền đã được ndt rút ra , chốt lời khi 2 năm rồi cổ phiếu tăng trưởng và nằm chờ, họ sẽ chờ, như hổ vồ mồi, và sẽ có ngày lượng tiền này đổ vào ttck thanh khoản lúc đó 40k tỷ chuyện bình thường. Những ae yêu dn, kết dn, thì lúc này nên tranh thủ nhặt nhạnh tích góp cp, kể cả mua xong lỗ hãy chấp nhận cuộc chơi dài hạn nhé.

Có đạp thế đạp nữa cũng điếc. Cầm cổ ngon rồi cứ ngồi im là giàu.

4 Likes

Hoa hậu DIG mới đi thi giải ao làng sắp tới lên thi giải toàn huyện. Trai trong phố cuối năm ngoái xếp hàng dài gốc cây si nhưng nghe thấy tiếng bố vk là chạy sạch. Anh nào ở lại mới xứng đáng có được nàng. Kkk

2 Likes

Bình quân giá xuống.Chạy chiều nào thì ta vẫn vui =))