DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Hồi để thoát nhé ae

ảnh
thông báo em lên tàu, đừng chửi em nhé, thị trường là thế mà

3 Likes

A7 giải thích hộ bọn e 1tr cp DIG kê bán giá sàn ai mua ai mua :joy::joy::joy::joy:kakak

Haha sáng bác bán k thế

1 Likes

chết ảo =))

:joy: :joy:

Ôi ông tốt quá, ông tham gia đc bao nhiêu năm rồi, ông tự lo túi tiền ông đi, XH nó vẫn thế việc nhà thì nhác việc chú bác thì siêng, ko margin, ko vay mượn để đấy 3 năm sau quay lại xem, chứ đầu tư bảng điện nhìn xanh đỏ thì thua lỗ đúng rồi

Kể cả đưa ra câu hỏi phản biện 1 cách tử tế, thì anh A7 cũng luôn trả lời tử tế. Anh í chỉ chửi những thằng đáng chửi thôi.

Bố cầu cho nó sàn 2 phiên nữa cho chết cụ chim lợn đi.

Về 55 là bác kiếm được 1.2 tỷ , thì em mới đạt mốc hòa vốn , chúc mừng bác .

CHim lợn, xong để múc cổ giá rẻ. thất đức vậy, có rồi cũng lại mất.

1 Likes

Gom rát như này dái bé tèo hết

Cho ai yếu, k đủ tầm nhìn, k đủ niềm tin cắt hết đi thì cp mới khoẻ được. Đồng đội đi cùng toàn kẻ yếu, hơi sóng gió đã bỏ tàu thì đi đc đến đâu.

2 Likes

Nín!

2 Likes

Quan trọng là các bạn đã học được gì từ những đợt sụt giảm này, nếu hiểu được thì tương lai sẽ biết lên kế hoạch và đi vốn thông minh. Chúc mọi người bình an

Dịch bệnh này nó sẽ làm suy thoái kinh tế thêm trầm trọng sau hậu quả covid-19, dịch bệnh này mức độ nguy hiểm cao nhưng mức độ lây lan không nhanh mà mạnh như dịch bệnh lây qua đường hô hấp.

Thể loại gì thế này.đóng lật mặt của lý hải ra à

đứt

1 Likes

Lúc trước bác nói không chia sẻ thông tin nửa mà để ai tin vào DIG thì ôm , giờ bác nói thế thì sau mà gom đc cp đây kaka

Em đoán là bác mua tất tay hết 1 triệu cổ phải ko? haha