DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Câu chuyện nó cứ lặp đi lặp lại hễ cứ giảm sàn là lôi hàng ra để bán để đuổi con cổ khác đang tăng xong quanh đi quẩn lại rồi lại fomo xong rồi lại quay ra để chửi, nó là 1 vòng tuần hoàn cứ lặp đi lặp lại mãi ko ngừng :grin:

9 Likes

Tao bảo mày là cứ chim lợn đi đừng lên tàu mà

Tiền đang vào bank

Dig vẫn sàn chết bà lũ chim đi ka ka :heart_eyes:

4 Likes

Đâu ra lắm hàng kê sàn thế nhỉ

Mình mong nó chiều nay về oto đâm chết cụ nó đi thế là số cổ của nó bị nhốt akkaka

1 Likes

Bác ko qua khịa a Jean à :))

Bảo sao ko thấy Aqua hót kaka

1 Likes

Bác yên tâm, nó sẽ phải trả giá thôi dù là bằng cách này hay cách khác. Quả báo tới nhanh lắm

1 Likes

Không phải thằng chứng mõm thì cũng là thẳng giẻ rách kkk
làm đéo có ai sợ mày dọa =))

Tôi chắc đến 99% thằng @Nhatho9x này là nick của thằng tainguyen, nhìn cái kiểu nói chuyện eo éo như thái giám là biết…

4 Likes

Nghề kiếm ăn đây:)) khổ sau này đẻ con ra sợ lại ko có lỗ ít thì bỏ mẹ🥰

2 Likes

Theo dõi bao nhiêu hôm, đến hnay xác định là lái ■■■ đánh sml ae cổ đông rồi nhé. Các ông 8x, 9x cứ nghe mấy thằng mặt phụ khoa hô 500-1tr, chúng nó xuống thuyền lâu rồi, giờ ngồi ngóng. Không biết bao giờ mới quay về được 8x, 9x.

1 Likes

image
Mình tôn trọng các ý kiến đóng góp xây dựng phản biệt văn minh
Các tài khoản tạo ra để chửi bới, lăng mạ, đả kích cá nhân hoặc cộng đồng là sai với nội quy của diễn đàn F247. Cảm ơn Mod @SuperModerator đã hỗ trợ em :kissing_heart:

7 Likes

Chuẩn em,bọn nào abc em báo khóa mõm hết đi

1 Likes

Bank nó cho vay trung bình khoảng 50% giá trị. Ví dụ đất 10 tỷ thì cho vay 70% của 10 tỷ là 7 tỷ. Và khi giải ngân thì cho vay 70% của 7ty là 4,9 tỷ. Vậy bank cho vay max thì ae cứ x2 lên là ra giá nó định giá.

Nó chốt DGC với HAH rồi chim chuột cật lực để lên tàu đc 81k giá 41…:expressionless:

2 Likes

Bọn nhảy ra nhảy vào đợt này cũng đứt cước hết, đầu tư mà như ăm cướp, rồi cũng bạc đầu, chết sớm thôi, kkk

Cổ phiếu nóng từ trên sàn đến cả diễn đàn

3 Likes

Nhắc đến thg Tai Nguyen đúng là sôi máu.