DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

anh em ổn chưa:); bài học xương máu nhé

Chim lợn nào thì hiện nguyên hình nốt nào. Chúng mày thấy cp tăng gọi thầy. Giảm thì gọi thằng. Tiên sư bọn mày nhảy cp khác cũng chết sặc thôi

tôi cũng có ý tốt thôi, chỉ nhắc ae nghe theo hô hào mà làm giàu thì khó, thị trường xấu khả năng dig về 23

biết thế nghe chim lợn bán sớm từ hồi Him Lam bán

:)) nghe chim lợn bán 100 đã giàu sang

Lúc cổ lên thì là đầu tư
Lúc cổ giảm là đầu cơ
Lúc lên gọi bằng Thầy
Lúc xuống gọi là Thằng
Đời thế thường thế thôi

2 Likes

Đã bảo bác rồi.sút đi k nghe.còn mua thêm vào giờ lại ai oán.mai còn sàn thêm nữa đấy

1 Likes

nó 200k thì vni 2900 điểm bạn à

Mấy thanh niên hô hào theo phong trào thì sớm hay muộn cũng đảo ngũ quay lại cắn xé thôi e.

2 Likes

Con ng ta hơn nhau chữ tín. 1 lời nói ra vạn thu ko đổi. Chúng mày sống thế hỏi làm cặc gì còn ae bạn bè. Bán rồi thì im lặng mà đi. Còn quay lại sủa. Tổ cha bọn mấy dạy

bây h thay vì thần tương giấc mơ giàu sang, ae vác sổ ra ghi chép lại mình sai ở đâu khi 120 ko bán; hay cổ vào chu kỳ downtrend mà ko bán, nên nghe nhiều ý kiến đa chiều, phản biện; chứng khoán phải linh hoạt, sai phải sửa, ko thể đánh bằng hy vọng hão dc

1 Likes

việc múc khi giá xuống là sai rồi, vì sao ae hiểu dc hết doanh nghiệp, hiểu dc hết mọi hoạt động của doanh nghiệp, trừ khi là cổ đông lớn, còn dăm bẩy tỷ muón đầu tư theo mấy báo cáo vớ vẩn thì khó

2 Likes

Lúc này là lúc k hô hào mua hay bán mới là tốt nhất.giờ khuyên cắt lỗ rồi sang tuần nó vọt lên thì ông anh có lên đây nữa hay ko nhỉ.
Còn ông anh đoán chắc dig là cổ lởm tại sao ko lên tiếng lúc nó rơi 1 2 phiên đấy.giờ nó về vùng này nói thì cũng chỉ là vuốt đuôi.
Ông anh tốt quá xin cảm ơn.nếu vậy mời ông anh lập pic riêng kêu gọi f0 vào nghe ông anh trình bày rồi rủ nhau mai bán đi nhé.
Tiễn khách

tuỳ phương án thôi, xác định sai thì phải hạ giá vốn thôi, chờ điểm 35-36 múc ăn hồi, ăn dc 15 phần trăm nếu có thì té, phải thế may ra mới ổn, vì nó là downtrend rất khó về đỉnh như cũ; cần time cho đội lái gom hàng, tính hàng năm

tôi nói lâu rồi pro ạ

Tích sản giá xuống ko mua thêm thì ngồi nhìn à. Con mẹ mày dạy giỏi thế

Lộ bản chất là nhân viên cty ck rồi nhé.dụ f0 bán đi mua lại.thôi đi ông.ông chả có cái vẹo gì đâu

1 Likes

thôi ko nói chuyện với thằng kém nhé :); ko thèm nói với ko cùng đẳng cấp

Ông lượn đi cho nước nó trong.

Cút