DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Vâng em biết rồi mà bác, các anh em cầm qua đợt vừa rồi ai chả biết nó hết hay còn, em chỉ hỏi bác kia xem bác ấy biết nó còn bao nhiêu thôi :slight_smile:

Tầm vĩ mô hay cổ phiếu cũng vậy thôi. Cổ phiếu bán sàn chán lại đua trần, nhà nước siết chán bất động sản rồi lại phải đua mở van tín dụng cho BĐS thôi. Quy luật của vũ trụ rồi, không ai chống lại được cả.

2 Likes

Đặc thù lĩnh vực bđs của VN cũng không khác TQ là mấy, “thị trường nhà ở là động lực tăng trưởng quan trọng của nền kinh tế thứ 2 thế giới”. CP thử siết bđs mà nhận ra càng siết càng chết nên buộc phải thay đổi chính sách để phát triển lại là vậy ạ.

Nay yên ắng thế các bác

Sáng h yên ắng quá, không thấy chim heo xuất hiện nhỉ :joy: :joy: :rofl: :rofl: :laughing:

Chắc vô cảm rồi :joy: trần sàn kệ

1 Likes

Nó lẻn lên tàu hết rồi còn đâu mà gáy

2 Likes

Con mẹ nó bọn chim heo ! Không có hàng sàn thì nó gào nó thét nó bêu nó rếu, khi có hàng chính cái mõm nó lại hót lại hô ngon

Nay thừa thắng xông lên nhé ae.

Hạ tầng ptrien sẽ kéo giá trị của bđs đi theo với giá.
Lần này là nền giá mới cho bđs, khó có bong bóng

3 Likes

Nay vô diễn đàn rất nhiều con cẩu trước chê hàng bơm thổi nay đã nói DIG NHA L14 là hàng cơ bản tốt. Cả họ nhà chúng nó suốt đời bốc c ut ăn vã nói

2 Likes

Hôm nay dc mua lô lẻ rồi cả nhà ơi

Vừa mua ceo

Đầu phiên ATO đã tím tái rồi. Chúc bà con ngày mới phát tài. Ai chưa có hàng tranh thủ mua vào lại nhé. 5x vẫn còn quá rẻ

9 Likes

500 ae nghe chị đại nói chưa. Tổng múc

1 Likes

biết rẻ mà bất lực á e. tất tay lúc 7x rồi.tiếc thật sự

1 Likes

Không sao bác ơi, giá vốn nhiều tay to trong DIG cũng là vùng 7x mà, ngay cả LFI giá vốn cũng gần đến tầm ấy rồi

1 Likes

Vẫn là chân sóng thần

1 Likes

ý mình kp là mua giá cao mà là giờ k còn tiền múc thêm ấy chứ 5k đầu mình còn giá 9x rồi mua thêm giờ thành 7x.cầm dài hiểu doanh nghiệp sau này có khi còn gom thêm 15x hoặc 20x cũng nên ý:D

3 Likes

em 9x day bac oi, thay 9x no van re, nhung gio ko con tien de xuc hoi buon

1 Likes