DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Giải trình đã có các em thư ký lo, việc của CT là cứ lo làm ăn thôi, anh em thì bung lụa …Kkkk

Bức ảnh nói lên tất cả, chim lợn đâu cả rồi kkkk

Thằng mặt lợn vẫn đi hót nhưng ko dám vào đây kkk

Nếu thông 2 thị trường Mỹ và Việt Nam thì tỷ phú Warren Buffet có thể mua DIG đc rồi!

Thôi xóa cái ảnh đi, ko tụi CL lại bảo a.e ta hô hào =)))))

1 Likes

Đất Thanh Thủy đối với Hà Nội thì không khác gì đất Long Tân đối với Sài Gòn, chỉ qua con sông là đến, nhưng Thanh Thủy có cảnh quan thiên nhiên tốt hơn, L14 lại khủng rồi!

Thôi thôi.CL giờ này cũng đổi nick hóa trang rồi lên tàu cả rồi.để tăng đến đoạn nào đó điều chỉnh lại là ae lại biết nick nào là CL ngay đó mà.giờ này ae cứ hoan hỉ thôi.kệ xác CL

Bỏ đi bạn ơi, cái này không hay lắm

2 Likes

Giờ thật giả lẫn lộn mặt mũi còn k nhận ra. Hô hô bjo sập lại biết ngay

Giang hồ hiểm ác

Múc bất chấp.Còn tiền múc.Cướp tiền múc.Ăn mày cũng múc.Không múc thì để lúc nào mới múc =))

Chỉnh 2 phiên thôi là chúng nó lại quay xe ngay ấy mà.lúc giảm thì chỉ có vài ae thôi.lúc tăng sao mà đông thế.

1 Likes

Mấy cụ bắt đáy giá 48 chắc thứ 2 sợ chạy mất dép rồi à. Hiển linh lên đi

Uớc gì biết đến A7 sớm hơn

Câu này đi vào lịch sử cần in ra cho trẻ em học

2 Likes

Thôi thôi bác.giọng văn này là giọng văn cà khịa ae cổ đông dig rồi đấy.bác bên KLL sang đây đả kích ae DIG hả.ko hay ho lắm đâu.e biết bác cũng nắm DIG nhưng nói vậy k hay lắm đâu.e nói thật đấy

1 Likes

Theo thầy từ hồi sơ khai mà ko ko đổ thêm vốn.70 triệu thì ít quá.Cơ hội như này mấy lần trong đời.

Nhìn đâu cũng thấy địch thế cụ.

Vừa hôm trước đuổi thằng úp bô về nhóm xong. Trần ngay phiên hôm sau. Thằng úp bô này vía nặng quá