DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Tôi vừa bị xoá bài các bác ạ. Mà là bằng chứng nó chửi A7 và tôi đấy. Tôi vẫn đăng lên đây xem bao giờ xử lý.

Thằng này đtu ngu lắm, đưa vào trại chí hoà may ra xã hội bình yên

1 Likes

Band nick lập nick mới là xong. Chỉ có chặn IP mới xử lý tận gốc.

1 Likes

Anh em không rep nữa!

1 Likes

4 Likes

Vụ gì nhộn nhịp đông vui thế😅, tới sóng lớn rồi hay sao là âm vang vậy🥴

Chú ăn ko, há miệng ra đợi anh chút :rofl:

Thôi đi ông ơi Ko biết xấu hổ hay sao còn thốt lên thế, mấy hôm nay mất tích giờ mới ra vậy

Đề nghị mod @SuperModerator @Suzy xử lý IP tài khoản thành viên @Sieu_Du_Bao @DIGcophieurac

Vì mục tiêu xây dựng diễn đàn F247 ngày càng chất lượng và phát triển. 2 Thành viên này đã vi phạm các nguyên tắc cộng đồng nghiêm trọng như:

• Gây chia rẽ, xung đột giữa các thành viên trong diễn đàn
  • Sử dụng ngôn từ đả kích, lăng mạ, mỉa mai, quấy rối các thành viên cá nhân, tổ chức trong diễn đàn F247
  • Phân biệt chủng tộc,vùng miền, phân biệt giới tính, trình độ
  • Có hàng vi lôi kéo người khác vào room thu phí, phím hàng ở ứng dụng khác.

Mong các mod hỗ trợ cộng đồng sớm nhất.
Cảm ơn các mod đã hỗ trợ!

10 Likes

Chửi xong xoá bài.

Đã có hình thức xử lý đối với nick @DIGcophieurac , còn với nick @Sieu_Du_Bao có ý thức hơn, chủ động cam kết với mod không gây bất đồng trong topic này nữa. Nếu tiếp tục tái diễn sẽ khoá nick.

12 Likes

Ko spam 1 nội dung mãi nhé!

3 Likes

Đấy là bằng chứng để mod xử lý. Còn ko xử lý thì band nick tôi luôn, chặn IP cũng đc để khỏi phải vào lại.

Ok thanks mod

Đặt cái tên đàng hoàng giống con người đi rồi nói chuyện tiếp chú Chí Phèo :kissing_heart:

Đây là comment mang tính xây dựng hay là có ý khiêu khích bqt?

1 Likes

Cảm ơn mod đã hỗ trợ cộng đồng!

1 Likes

Tôi thấy admin đã cố gắng xử fair rồi, mình cứ làm đúng luật thôi bác, đúng sai để bqt họ giải quyết

1 Likes

Cảm ơn mod.

2 Likes