DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

cá vàng con - trùm phái sinh bên SSI
:thinking: :thinking:

Dân mình máu cờ bạc. Tài xỉu ham hơn,

1 Likes

Nhỏ lẻ chạy tụt quần luôn rồi :))

Căng quá bà con ơi,huhu

Trò nào bán ko nghe nhời thầy

Ngồi đỉnh hết rồi, còn tiền đâu mà múc- húc - xúc hả anh em, chả nhẽ về bán nốt cái quần xà lỏng

1 Likes

ít ra ôm lì vẫn còn cơ hội, cơ sở để nó hồi lại.
Bán hết mẹ rồi cầm tiền thì làm gì ? Cắt lỗ trong ấm ức tức tưởi à

DIG nội tại tốt .
Lâu dài sẽ là BlueChip BĐS .

Nhưng hiện tại thị trường ko dành cho anh em máu cờ bạc, muốn giàu nhanh , mua phát ăn bằng lần đâu .

Anh em phải xác định tư duy đầu tư giá trị . Đồng hành cùng chờ doanh nghiệp lớn lên .

2 Likes

Trắng bảng , toàn lệnh bán lớn thế này thì có trời đỡ , thanh khoản cao như vậy vẫn sàn , lực bán quá khiếp

5 Likes

Tay to, đại gia lắm tiền kiểu như Him lam bán thì không nói làm gì. Còn nhỏ lẻ ít vốn, ít tiền thì thằng nào bán thằng đấy chết. Thế thôi

Khối lượng chất sàn đang tăng lên

Tiền vào bát đáy ko còn :relieved:

Chính thức sập.

Cho sàn chán rồi phải lên. Việc của nhà đầu tư dài hạn là xem còn tiền để vào Múc.Tôi thấy TT đang xóc để thay trụ nên nó phải thế. Haha cứ ôm lỳ DIG; CEO theo thiên thời.chữ in đậm

tốt xấu vã sàn sạch… éo hiểu kiểu gì nữa.

Thủng 1200 ko có 1 động thái đỡ giá , hiện tại mới có 17k tỷ , quá ít ỏi so với mức trung bình 25k đến 30k tỷ , chính thức bước vào giai đoạn tăm tối . Bộ đội đã ko về làng , ae đừng bắt vội .

pic mới mở ăn ngay 2 cây sàn còn hô

Từ hôm nay mình quyết định sẽ ko xem bảng điện nữa, tím-xanh lơ cũng chẳng quan tâm, cầm DIG xem như của để dành…

Việc của anh em là đi làm, kiếm tiền .
Rồi có tiền vào tích luỹ DIG .

Chứ ko phải ngồi nhìn bảng điện cả ngày đâu .
Tỉnh lại đi anh em .

1 Likes