DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

vụ phát hành riêng lẻ 75 triệu cổ phiếu thế nào rồi bác? e mới tìm hiểu DIG nên còn nông cạn, mong bác chia sẻ thêm

Em không biết, chỉ đoán và như các bác ấy nói thì đang bán thu xếp vốn để mua và nắm ít nhất 3 năm.

Thế thì đợi xem sắp tới lãnh đạo người ta làm gì tiếp theo… phải hiểu ban lãnh đạo thì mới đầu tư dài hạn được… cổ ngon mà blđ lởm thì cũng bỏ

Cũnng có thể thế cho chắc, nhưng chắc như vậy thì còn gì mà ăn. Đất cát/ chính sách có chu kỳ sao dài hạn mãi được, thời điểm quan trọng lắm.

Có chơi có chịu… nhưng đừng biến mình thành con bò cho người ta dắt đi đâu thì dắt

2 Likes

Trở nhanh quá, thua!

e phát biểu với tâm ý cầu tiến, mong các bác chỉ ra cái ngu, cái dốt của e… cổ thì e vẫn giữ nguyên… và đang cơ cấu mua thêm (Y)

Ôm DIG 3 năm tagert 150 hơn nhiều ôm lô đất múc DIG tất tay và tắt bẳng điện theo A7 và anh đức!

DIG mới chỉnh 9% sao hot thế? :smiley:

thuyết âm mưu nay ông A bán, kia ông C mua, tôi mua NSH giá 1600 tới 5 k thấy cả lò chủ tịch , phó gđ bán ra nhưng giờ nó lại lên 11, quan tâm giá trị DN, định giá hấp dẫn để mua không thôi,

7 Likes

Hay đấy bác, cứ thiên thời đầu tư công qua dự án của nó thì múc thôi, blđ dù sao cũng quyết tâm tăng sở hữu

mong blđ tâm huyết, đưa doanh nghiệp lên tầm cao mới

Kkkk

1 Likes

L14 cổ phiếu cô đặc kéo dễ.mà mấy ông ăn được.còn DIG kéo lên không ngoan ngoãn các đội khác cầm nó xả cho.ban lãnh đạo doanh nghiệp lo mà làm tự khắc dòng tiền mò tới chứ chăm chăm đánh ck.up bô nhau thì quỹ đất có cả km ha cũng ko khá đc.lãnh đạo đểu họ cho cổ đông cám không có mà ăn.

Có hàng xả thoái mái đê. DIG giá này 175k/1 m2 đất éo lo ế đâu. Bọn khôn nó đông lắm chỉ bọn ngu sợ thôi.
Ko cướp thằng khác cũng cướp

4 Likes

lúc nào cũng vậy bọn gà qué chạy theo a7 cắn mổ suốt nhưng cứ lăn ra chết hết lớ này lại đến lớp khác. vì bọn nó không hiểu được thế nào là một siêu cổ. Chúng cứ thần tượng và chạy theo lái, theo game. DIG cổ siêu khủng, giá dưới giá trị thực nhiều lần…lái nó là chính sách, chấp tất cả các đội lái lợn.

1 Likes

NRC tím rồi a7, siêu cổ đi ngược thị trường.

Bài của đội nhóm này lộ quá.đây ăn trọn NHA . giờ sang DIG.kéo thêm nhịp nữa dù có tăng nghìn lần nữa cũng xuống tàu.mình ngu mình ăn non thôi

Mày không ngu vì ăn non,mày ngu vì t+ còn khoe khoang,nộp chỗ khác thôi. :laughing:

1 Likes

kkk

2 Likes