DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Múccc kk

1 Likes

Làm cách nào bác nhìn thấy lãnh đạo làm? Bác chỉ em với! :slight_smile:

đọc tin tức trên trang chủ thôi chứ làm cách nào? hay bác muốn lắp cam vào nhà ngta =)))

Ae chú ý khẩn !
Ae nào nhà giàu có nhiều đất rồi thì sút bớt DIG giá 175k/1m2 đất trong khi đền bù ruộng tỉnh lẻ 1tr. Phải sút thì của cải xã hội mới chia lại. Nhường cho các ae chưa có nhà cửa đất đai họ đc quyền ước mơ. Sút khỏe lên

2 Likes

sút luôn lên đầu A7 đi…A7 cân tất. Chiều a đánh lên CE nhé

Thôi bác nào ko tin blđ thì bán đi mua đất giá tt cầm sổ đỏ cho chắc, còn ai đủ tự tin chơi với blđ để hưởng chênh địa tô (285 lần đòn bẩy) 175k/m2 so với 5 6x tr/m2 thì ở lại. Muốn giàu, phải chơi với người giàu

Nói thế mang tiếng anh 7, anh 7 chỉ theo thiên thời, chứ anh 7 ko lái đc DIG

2 Likes

a7 chỉ giỏi ủ rượu thôi :))

chủ tịch nói chí phải. Nhưng mà trường hợp mua margin, đến hạn trả thì phải nôn bớt hàng ra chứ :hugs::hugs::hugs:

1 Likes

SPM của cô cô đã chạy 7 cây trần. Các huynh đài thấy công lực sao ! siêu phẩm Vacxin covit, ngành dược phẩm. Siêu cổ ngành dược : SPM …hành trình tăng 5 lần…Chế phẩm vacxin giá 1x nhưng sổ sách 5x - Doanh nghiệp - F247.COM

1 Likes

Tin tức thì có 1 rổ rồi mà bác! Có lòng tin vào nó thì chiến thôi!

1 Likes

thị trường này mà còn hy vọng CE làm gì, nóng vội gì

Bank, chứng đi viện cả rồi, giờ chạy hết vào DIG cấp cứu :rofl:

Mới làm thêm 1 ít giám 30,8, có ai múc cùng tớ không

1 Likes

Các anh lái thử thách bà con nhỏ lẻ kinh quá!

Tâm lý đám đông mà k tránh được :grin: tàu chật quá thì phải nhẩy bớt xuống biển thôi các bác thế cho nhẹ tàu

1 Likes

tớ chia sẻ là nhiều cụ ! lái họ thích ai cắt lỗ chậm để làm cổ đông trung thành lắm. thôi bye nhé, đừng nhắc tên tớ.

Ae chú ý ! Ae nào nhà giàu có nhiều đất rồi thì sút bớt DIG giá 175k/1m2 đất trong khi đền bù ruộng tỉnh lẻ 1tr. Phải sút thì của cải xã hội mới chia lại. Nhường cho các ae chưa có nhà cửa đất đai họ đc quyền ước mơ. Sút khỏe lên. Gọi là quá trình chuyển giao tài sản từ thằng Trym bé sang thằng Trym to. Hay nói lịch sự là có chí làm nên quan có gan làm nên giàu

3 Likes

Tụt dưới 30 tớ lại vào thêm… Chỉ cần bld đồng hành cùng nđt

Thời loạn mới sinh anh hùng … K loạn sao tìm được anh hùng

2 Likes