DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Thực ra rất nhiều người vẫn chưa yên tâm lãnh đạo thôi. Chú đưa ý kiến cho họ yên tâm nắm giữ. Xin cảm ơn chủ tịch

Khi giá cp nó thấp mà mấy ổng cứ bảo bán thì tranh thủ mà múc.còn khi nó cao các cụ cứ bảo mua thì tranh thủ mà bán.Ko thì răng ko còn mà ăn cháo đâu bác.

Chủ tạch thì cần quan tâm gì đến cóc nhái mà phải giải thích bác.ổng con lo sao cóc nhái chạy hết.chạy trước ấy

Cổ đông lớn bán đỡ 1 phần mà DIG vẫn giữ giá như thế . A E đã biết phải làm gì chưa ???
Hay A E vẫn muốn đi con wave ở góc nhà ???

Đánh ck mà sợ ng ta bán thì bán nhà đi còn hơn.sợ ng ta mua ấy.

Ôm cùng lắm giá 22-25 là cùng.bán giá này trừ tiền trà đá.phí .thóc đi còn cái nịt nên chưa ra hàng đc

Bác bỏ tính xấu đi. Con người ta phải cầu thị mới phát triển được.

Tốt đẹp thì đâu phải đi lang thang bác.chỗ nào có phần dư thừa thì vào ăn tàn ăn đóm thôi.cơm thừa canh cặn rồi lại đi.cớ sao phải làm ng tốt

Theo ông thì giá nào là cao mà giá nào là thấp

Ông hỏi tôi tôi lại phải đi hỏi ah.tôi ăn cơm thừa canh cặn khi nào chán thì tôi ra.tôi ra thì tôi ko bén bảng đâu.giờ còn tí tẹo cố bám càng mấy ổng.ăn phần thừa đuôi thẹo.của mấy ổng.Chứ em ưa gì mấy ông chủ tạch này

Bán không ai xúc hả? :laughing:

Screenshot_20210813_215349

Thuộc chưa ? :sunglasses:

1 Likes

Đầu tư chứ có phải đi ăn trộm, ăn cắp đâu mà cứ thầm thà thậm thụt thế, nếu thấy cổ không đạt tiêu chuẩn đầu tư thì lượn, chứ cứ quanh quẩn chim lợn làm gì. Tôi nắm giữ cả IDJ và DIG mỗi cổ có vẻ đẹp riêng. Ông PR IDJ mà bảo nó chỉ đáng 3x tức là ông cũng éo hiểu gì vể doanh nghiệp cả. Đầu tư mà không hiểu gì về doanh nghiệp nên suốt ngày lo với sợ người đội này, đội khác up bô.

3 Likes

Ông giỏi hơn tôi nên tôi ko đủ trình nc với ông.ông đọc kỹ hãy xả ra nha.tôi nói từ CHỈ ĐÁNG 3X khi nào

Bác cho hỏi 8.000 ha cụ thể là những dự án nào?
Diện tích và chi phí đã đền bù của từng dự án là bao nhiêu?

Cảm ơn bác trước nhé.

1 Likes

Bác hỏi A7 hoặc Lctv,tôi lười toàn dùng dữ liệu,thông tin của người khác mà tôi tin tưởng. :laughing:

1 Likes

Dậy sớm bức xúc thế?họ chưa có niềm tin thì sẽ có.:laughing:

Cái gì úp úp mở mở mới là hay bác ah.nó mới làm ng ta tìm tòi suy nghĩ.chứ cứ toẹt ra cho các con zời ăn thì lúc đó dễ ăn bô lắm.người đi lang thang đang ăn IDJ VÀ DIG.Và đang vào dần HHV có thích thì động não nghiên cứu vì sao Người đi lang thang chọn.ko thừa cho những F0 đâu

văn vở một hồi rồi cũng rõ ràng chỉ dân T+, yêu thích lướt lát kiếm dăm ba xu lẻ. lại còn xấu tính bán xong cổ phiếu là chim để rình cho nó xuống rồi làm vòng mới, không kiểu này là không của 80% trên thị trường, rồi vài ba năm bị vặt sạch.

Cafe sáng các bác DIG