DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Kiếm dự an long tân 332 ha, 1 mặt tiền đường lớn, 2 mặt tiền sông thì giá trị ntn

Covid bùng to thế này ôm tiền ra mẹ giấy lộn. Bọn khôn ôm tài sản. Ngồi đó mà chim lợn rồi ôm mớ tiền giấy lộn bốc hơi

2 Likes

Nhiều quá k tính được bác à :grin:

1 Likes

3 Likes

Trên thị trường Ck có rất nhiều cao thủ nhưng tại sao A7 lại là SỐ 1:

• Trong xã hội có rất nhiều người giàu nhưng những người cho đi kiến thức như anh 7 hỏi có mấy người. Nếu bạn ở bên Mỹ bạn mua được quyển sách của A 7 thì cũng phải bỏ ra vài trăm nghìn mua sách, mua bản quyền. Ở đây bạn đọc free. chỉ cần down trên mạng về là có.
  • Những quyển sách trên thị trường CK các bạn đọc của các tác giả nước ngoài được dịch ra: các bạn thì sao tôi không rõ chứ tôi đọc chả hiểu bằng ngôn từ luôn và ngay trong quyển sách Nhà đầu tư 1970. Đọc xong quyển này + học kỹ thuật thì các bạn đã trang bị cho mình võ công để tồn tại trên TTCK rồi. Chỉ riêng 3 bí kíp trong đó các bạn dịch được thì các bạn giàu.
  • Sự cho đi, chia sẻ free này không đáng trân trọng sao?
  • Trong khi các bạn học 10-15 triệu/khóa học mà chưa chắc đã sử dụng được?
  • NGƯỜI GIÀU MÀ CHO ĐI MÀ MUỐN NGƯỜI KHÁC GIÀU CÙNG THÌ LÀ ĐẲNG CẤP NHẤT!
4 Likes

Vì các cao thủ khác chỉ dừng ở cái room.hô hào ba phiên sút đầu nhau. Uy tín ko có gì còn A7 luôn cho đi sự giàu sang bằng những kiến thức bác học. Ae họ lên triệu đô trăm tỷ nhiều vô kể

4 Likes

Cảm ơn A7 nhiều! Em trong mấy gr GIA LÔ có bác. Cảm phục bác nhiều!

1 Likes

Sách mỹ đọc không thực chiến,mấy ông nhà văn hiểu không sâu viết loằn ngoằn.

Giàu sang phú quý tự do các bạn mà thôi. Khi bạn có đủ đẳng cấp (kiến thức, bản lĩnh, và tấm lòng bao la…) giàu sang tự tìm đến bạn. Các bạn đừng tìm sự giàu sang bên ngoài. Hãy cho mình đẳng cấp trước đã!

Các bác sút hết dig đi nhé em ôm hết -!!

A7 thừa đẳng cấp tìm siêu cổ. Chả cần hô hào nhiều vì hàng giá trị tự thị trường sẽ định giá. Nhưng A7 có cái đam mê chọc ch*’ không bao giờ bỏ được nên cứ lên diễn đàn chém gió lấy niềm vui

bác Phong có thông tin gì về việc tại sao HimLam sút DIG nhiều thế không?

1 Likes

Bạn có 100 tỷ bạn tất tay vào DIG rồi thì khi phát hành giá thấp có lợi hơn thì bạn phải làm sao? Bạn có bán bớt cái giá 30k đi để mua lại giá 15k không? Himlam được mua giá 15k

1 Likes

Họ bán chỗ cổ thưởng mua thêm esop. Himlam với chủ tịch cùng đội

7 Likes

Cẩn thận ôm tiền toang đấy

2 Likes

Himlam, Thiên Tân đều thế. Cổ đông lớn bán ầm ầm mà giá lại tăng ầm ầm, chả thèm giảm xu nào như HDC

có câu này của a7 e yên tâm rồi (Y)

Phiên nay break ngắn hạn đẹp nhé ace. Tới còn điểm mua giá 33.5-34 cho ace nào chưa lên tàu nhé. Không lên là bắt Lamboghini mà đuổi nhé

không. tôi thấy trên Page của chú Tuấn mà

1 Likes

Anh em trong room này rất là may mắn nhé. Vào sớm lấy vị thế, không ngon thì còn chuồn được. Giá này thì chưa thể úp bô được. Chứ đua vào khúc nóng nóng rồi là lại ngồi trên ngọn tre đấy. Vacxin về hàng triệu liều rồi, VN lại mới phê duyệt. 3-4 tháng nữa tiêm ~ 40-50% dân số là open. Nhưng TTCK toàn cáo, họ sẽ đi mua trước nếu đợi đến lúc hết Covid thì DIg chắc x2 rồi. Tiền giờ trong xã hội rất nhiều họ chỉ chờ hết dịch là đi mua đất. Thử hỏi nhà giàu nào ở thành phố, huyện, xã, kinh doanh kiếm được tiền mà không làm vài lô đất??? Tôi có bà chị kinh doanh thiết bị điện vét cả nhà 18 tỷ mua luôn lô Bitexco Nguyễn Xiển rồi.

2 Likes